Tập Lái
12/9/10
0
1
3
HCM
www.phulocthanh.vn
Trường hợp này hơi khó cho bác rồi, không riêng gì Isuzu mà tất cả các hãng xe khác điều qui định rõ ràng điều kiện bảo hành phải tuân thủ chế độ bảo dưỡng kiểm tra định kỳ của hãng ( kể cả xe gắn máy cũng vậy). Do đó khi gặp sự cố tất cả các hãng điều đỗ lỗi cho phía người dùng vì không kiểm tra bảo dưỡng định kỳ đúng hạn. Nếu bác muốn kiện họ thì trước tiên phải nhờ cơ quan giám định nguyên nhân cháy do đâu từ đó mới có cơ sở khởi kiện được. Mà bác biết mấy cái vụ giám định thì nó lằn nhằn cỡ nào rồi. Đó là ý kiến chủ quan của cá nhân em thôi còn quyết định là do bác. Chúc bác lựa chọn đc giải pháp thích hợp.

Hạng B2
30/3/18
206
619
123
Lại đổ thừa khách hàng không đi bảo dưỡng..cho em chửi phát đ.m có chuyện thì đổ thừa tại này tại kia...mà bác chủ có độ đèn không? Nếu có em nghi là chập điện.
Chia buồn cùng anh chủ..anh chủ ở sóc trăng à

Hạng B1
14/2/18
86
51
18
40
Thành thật chia buồn cùng bác. Em k phải nv điều tra nên k rõ nguyên nhân cháy. Bây giờ phải rõ nguyên nhân mới biết đường mà đối chứng. Lúc nó tự phát cháy bác có clip quay lại là 1 bằng chứng rất thuyết phục, nếu k có thì hỏi xung quanh xem có ai quay phim lại k. Hoặc có ai chụp ảnh trong quá trình cháy k. Nếu lỗi do thiết kế thì kiện đi bác, còn độ đèn mà do nó cháy, thì chỉ còn cách đi . . Ăn vạ đòi thằng độ đèn bồi thường hoặc cùng share chi phí. Riêng BH bác k mua là rất rất đáng trách!

Tập Lái
29/7/18
37
12
8
42
Rất nhiều anh em quan tâm vụ của bác chủ thớt. Ko biết tình hình thế nào mong bác chủ chia sẻ để anh em tham khảo???????

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác chủ thớt lặn mất tăm rùi, có chiện thì lên nhờ ae tư vấn. Xong chiện là y như rằng lặn luôn :D