Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Isuzu Việt Nam xuất khẩu xe D-Max

Các bác xem thêm ở đây...
[link]http://www.liftonbridge.co.uk/subprod/d-max-evolution-3-0-0001013.aspx[/link]
Nếu gía như thế thì sao nó không bán ở VN giá khác thấp hơn tí cho nhanh? Chả biết, chắc em nhầm.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Giá đó ở VN thì em mua 2 con ngay :):)

Tập Lái
12/8/05
34
0
0
www.baoviet.com.vn

Các bác cứ chê đắt chứ mua nhanh lên kẻo sắp tới ko có xe mà mua đâu![8D]
Ế thì ế chứ iem hỏi nếu VAMA đồng lòng không hạ giá xe, xe cũ nhập khẩu đánh thuế kiểu này thì chắc chắn là chết rồi, thì các bác lấy xe đâu mà mua?
theo quy luật cung cầu chắc chắn xe sẽ tăng giá, như vtv hôm qua đưa tin đấy thôi, ngẫm ra cũng có lý, chẳng qua chỉ thiệt dân nghèo thôi, đại gia như a Tiến a Dũng thì chẳng hề hấn gì!:(

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Nói chung là dáng con này đẹp,ăn đứt Ford Ranger về mọi mặt,mỗi tội giá chát quá,đíu ai dở hơi bỏ tiền có thể mua được 1 con 318 còn ngon ra để mua 1 thằng xe "tái_bản",trừ mấy bác thừa tiền như Nguyễn Việt Tiến...

chào các pác, em mới gia nhập. định ăn con Dmax mà nghe bác nói BMW 318 cũng khoảng 32-33k à [8D]? Chắc chạy rùi nhỉ?

Dmax nhìn gấu phết. Ăn màu ghi bạc hay màu đen thì hay nhẩy?

Kính.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Mua Dmax đi bác, 30k là mua được rồi, full option, chạy rất tê :):)

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

hehe, cảm ơn pác npt. em mê con này lắm. đi thử xe rồi thấy khoái ghê. định chơi màu ghi cho đỡ kềnh càng, pác thấy sao?

À, cái thùng đằng sau option là cái nắp Max Box hoặc cái hộp Max hard top. Nhìn cái hộp đã hơn nhỉ?

Hôm trước cu em em chở đi test xe. đóng 1 phát vào đui taxi [:'(]. Toác cái cản trước :(. Về nộp Isuzu mất 3 dzé và 500k. Hôm nay, IVC họp hành gì đó mới thoại e 1 phát bảo lên nhận lại xu !!! hehe, hoá ra các pác ấy oải mình chán k mua xe nữa. God bless me !!! Cũng được đấy nhẩy :mad:!!!

Đỡ bị cái vợ nhai !!!

Hạng C
22/8/05
587
0
0

em thấy cái hard top (canopy) hay hơn vì nó tiện hơn cái max-box kia bác ạ.cái hộp thì chỉ đẹp thôi

Tập Lái
27/12/05
18
0
0

trình độ dân VN mình bây giờ chẵng lẽ thua cả châu Phi nữa sao? VN mình kô biết xài
Isuzu há?

Hạng B1
29/7/06
65
2
8
47
Hà Nội
www.anhvaem.net

Trích đoạn: phantan

Các bác xem thêm ở đây...
[link]http://www.liftonbridge.co.uk/subprod/d-max-evolution-3-0-0001013.aspx[/link]
Nếu gía như thế thì sao nó không bán ở VN giá khác thấp hơn tí cho nhanh? Chả biết, chắc em nhầm.

Giá ở cái link trên là 15995 bảng Anh, chưa thuế. Nếu tính ra USD + Thuế nữa thì ngang ngửa giá xe VN đó các bác, bác nào bảo giá đó mua ngay 2 chiếc thì chuẩn bị cỡ 60.000USD nhé :)

Em cũng vừa cưới con D-Max được hơn 1 tháng, cảm nhận thật là tuyệt vời. Em đã tham khảo các website khác, như ở Mã Lai, Phi, giá Mã Lai rẻ hơn VN chút, còn ở Phi rẻ hơn khoảng 10 nghìn. Nhưng chất lượng các con D-Max ở Phi và Mã Lai kém xa D-Max ở VN các bác ạ. Em đang ở Mã Lai và nhìn tận mắt một con D-Max LS ở đây: ghế nỉ, không DVD, không AirBag, nói chung thua xa LS ở VN, tính ra không rẻ hơn bao nhiêu.

Ở VN mình ít tiền mà sài sang nên toàn mua xe con, ở các nước khác họ thực dụng hơn nên pick-up chạy đầy đường, xe này mới là xe làm ăn ở nước ngoài đó các bác, vừa kinh tế mà hiệu quả lại cao. Chính vì đều này nên dòng pick-up ở nước ngoài không rẻ hơn VN là bao đâu, trừ khi nội thất kém hơn thôi.

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Trích đoạn: dream100
trình độ dân VN mình bây giờ chẵng lẽ thua cả châu Phi nữa sao? VN mình kô biết xài
Ồ [8|]. VN mình 100 năm nữa chưa đuổi kịp Nam phi đâu bác ơi...Bác cư tưởng châu Phi là nước nào cũng như Công gô hay Somali hay sao?

PD