Tập Lái
25/4/06
13
0
0
RE: Isuzu Việt Nam xuất khẩu xe D-Max

Trích đoạn: PandaVN

Trích đoạn: dream100
trình độ dân VN mình bây giờ chẵng lẽ thua cả châu Phi nữa sao? VN mình kô biết xài
Ồ [8|]. VN mình 100 năm nữa chưa đuổi kịp Nam phi đâu bác ơi...Bác cư tưởng châu Phi là nước nào cũng như Công gô hay Somali hay sao?

PD

Hị, em đồng ý cả 4 chân (chân kia đang mỏi) với bac pê đê. So với Công gô hay Somali cũng phải cẩn thận nữa bác nhỉ, nhất là về giá xe. Khốn nạn.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Thanh củi bác Hard chỉ dẫn nhé.

Bác IT master mới đi Mã lui về hay còn bên đấy nhỉ?? em cũng mới bên đó về. Mấy chú Mã chạy Hilux và Dmax nhiều hỉ. Giá cũng không rẻ hơn bi nhiêu mà đúng là chất lượng có kém hơn thật.

Khoái cái bên đấy nó đóng toàn 100-140 ngoài xa lộ. phê lồi mắt!!!

Hạng B1
29/7/06
65
2
8
47
Hà Nội
www.anhvaem.net

Em còn ở đây đến 12-8 mới về bác ạ. Nhớ em D-Max ở nhà quá, sang đây chạy Proton WAJA cứ tưởng mình ngồi dưới lòng đường :D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

:D:D:D bác bị chúng nó cho cỡi Waja hả? thê thảm nhỉ, mà thằng đấy cũng 50-60k RM đấy. Về VN sau thuế cũng le lưỡi đấy.

Malay đang mùa sales off vì sắp Quốc khánh đấy, bác làm con xe chạy về đường Thái lan được đó

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Dawmgoodman thích Dmax thì lụm luôn đi, mình đang chạy Hi lander và rất máu em Dmax này nhưng chưa đổi vì thương em Hilander này quá :D:D
Nếu là mình mua Dmax thì sẽ chọn màu bạc, dùng Max box thì nó pick up hơn, còn cái kia nhìn không phê. Xe này mua về chỉ việc chạy, hầu như chả phải thêm thắt gì, tiện nghi như sedan (nhưng khối sedan về phải thêm thắt mới bằng em này đấy :D:D)
Thêm nữa, thằng Fò Ranger không bằng em này đâu, cả về độ bền mình tin Fò không qua được Isuzu đâu. Mình đang chờ em Hi lander mình đạt 100k km đây, chưa sửa gì hết, chạy vô tư, máy móc khô rang :):)
Cố lên Dawmgoodman nhé, mình cũng ráng làm em này nữa, lạy chúa :):)
Trích đoạn: dawmgoodman

hehe, cảm ơn pác npt. em mê con này lắm. đi thử xe rồi thấy khoái ghê. định chơi màu ghi cho đỡ kềnh càng, pác thấy sao?

À, cái thùng đằng sau option là cái nắp Max Box hoặc cái hộp Max hard top. Nhìn cái hộp đã hơn nhỉ?

Hôm trước cu em em chở đi test xe. đóng 1 phát vào đui taxi [:'(]. Toác cái cản trước :(. Về nộp Isuzu mất 3 dzé và 500k. Hôm nay, IVC họp hành gì đó mới thoại e 1 phát bảo lên nhận lại xu !!! hehe, hoá ra các pác ấy oải mình chán k mua xe nữa. God bless me !!! Cũng được đấy nhẩy :mad:!!!

Đỡ bị cái vợ nhai !!!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
20/6/06
31
0
6
53
CH Sếch (Sex)

Goodman đang dùng xe gì ? mà lại muốn đổi D-Max.

Dạo này có còn ở Trần Quí Cáp (Bình thạnh) không hay ở VT. Cho biết để mình với ITMaster ghé chơi.