Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
RE: Isuzu xuyên Đông Dương ít hao dầu...

Isuzu không có tội tình gì , rất tuyệt vời , còn XK sang đảo samoa nữa mà .Nhưng kiểu đổ xăng thì giống lừa trẻ con quá , ai đi xe cũng biết khi đổ nhảy cò bơm nếu lắc lắc xe vẫn có thể thêm 2,3 lít . Nếu khi test ngừng xe lại đổ kiểu này chắc chắn phải cở 4,5 lít /100 km . Trong khi lúc ban đầu là đổ lắc , đổ lắc , ...khi ngừng lại đổ vừa đầy ngưng liền . Cái quan trọng là TGĐ Isuzu rồi BTC ,....phấn khởi tuyên bố tùm lum chẳng biết các vị này có thấy cách đổ xăng trước và sau khi test không ?

Tập Lái
23/6/07
33
0
0

Laitrau tui thấy cái chiêu quảng cáo này rẻ tiền quá.

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Trích đoạn: maihan

Ơ kìa, sao các pác lại có thành kiến với ISUZU vậy?[8|]

Ơ kìa, sao bác lại cứ không công nhận việc ISUZU tự đánh mất mình vậy?[8|]

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: Tuithichxehoi

Các bác í chạy thế này ạ: lên dốc cho xe khác kéo lên..xuống dốc thì kêu nhà báo tới chứng kiếng..sau đó thả cho xe trôi tự do....còn bình thường cả cty Isuzu xuống đẩy xe sang Lào nên mới như thế...hí hí hí. Đấy là xăng tăng đấy nhé...chứ xăng mà rẻ xuống cỡ 10k..thì nghe con số nó chạy 100km hoảng hồn...xe hơi mà same same xe máy kiểu này chắc loạn[&:][&:][&:]

Em cũng không thể tin được, báo chí à ??? :(:(, mọi điều đều có thể làm được nhờ $$$$

[&:][&:][&:][&:]

Hạng D
29/6/04
1.115
8.906
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Hình như mỗi năm ISUZU lại tạo được 1 kỷ lục tiết kiệm xăng mới và cứ đà này nếu sang năm có tổ chức thì theo em đoán chắc là 2L/100km quá = con xe máy Jupiter của em lun ![8|] NGẠC NHIÊN CHƯA !?!?!?![:-]

Tập Lái
16/7/04
27
0
0
HCMc

Các bác nóng nảy quá, mọi chuyện đều có cái đúng của nó. Các bác chờ em tí nữa, em sẽ kể cho các bác những gì em đã có qua hành trình này vì em là người trong cuộc.

Tập Lái
26/10/06
4
0
1

@sport :
Hình như mỗi năm ISUZU lại tạo được 1 kỷ lục tiết kiệm xăng mới và cứ đà này nếu sang năm có tổ chức thì theo em đoán chắc là 2L/100km quá = con xe máy Jupiter của em lun ! NGẠC NHIÊN CHƯA !?!?!?!
Xe ISUZU chạy dầu, còn xe bác chạy xăng nên tính ra xe bác vẫn không tiết kiệm bằng .Em đùa tí:D

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Trích đoạn: leahamaki

Các bác nóng nảy quá, mọi chuyện đều có cái đúng của nó. Các bác chờ em tí nữa, em sẽ kể cho các bác những gì em đã có qua hành trình này vì em là người trong cuộc.
Bác bắt em chờ 3~4 ngày roài mà chưa thấy [8D]

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63

Vấn đề ở đây là độ tin cậy của kết quả được Isuzu công bố : Gần như là không tưởng, chẳng lẽ họ không có trách nhiệm với công bố của mình hay sao các bác ? !!!

Hạng B2
22/3/07
253
1
16

Pác Leahamaki kể mau lên đi chứ, pác hẹn cả tuần rồi:mad: