Tập Lái
26/3/05
37
17
8
Em xin chào cả gia đình nhà Jeep .

Em tham gia diễn đàn cũng lâu rồi nhưng mà toàn là đọc bài thôi chứ chưa viết bao giờ....
.

Quả là hôm nay Em có đi vào tham quan nhà để xe của Chrysler, JeepR và Dodge. Thấy có con Wrangler SPORT nhìn cool quá . không biết trong hội nhà mình có ai đã sở hữu Em nó chưa nhỉ ....

Nếu có thì cho vài cảm nhận nhe Pác ơi .....Thích thì thích thật nhưng giá CHÁT quá ....Xe k có option mà đến 82K - Máy 3.8 động cơ xăng ......Sạc tiền luôn trong thời buổi này.....Nhưng cũng mong PÁc nào đi rồi chia sẽ cảm giác với nhe .....

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
Hội mình có bác Hà đang sở hữu chiếc này, nhưng không phải loại 82k kia đâu. bác xem thêm mục đi offroad chiến khu D.

Tập Lái
26/3/05
37
17
8
Pác có biết nó ăn uống như thế nào k
? Hình như chiếc của Pác Hà ngăn hơn thì phải nhỉ ?

Tập Lái
1/4/10
2
0
0
Pác xem ở đâu vậy? Em cũng có thấy 1 chỗ trên đường Cộng Hòa mới "chưng" chiếc Jeep Wrangler nhìn cũng "cui cui" lém.

Tập Lái
26/3/05
37
17
8
Chính xác chổ đó đấy Pác ui ....Mình mới ghé ngày hôm qua đó ...Con để o ngoài sân là con SPORT - giá 82K , còn con SAHARA nữa có option hơn tí xíu - giá cũng hon tí....

Tập Lái
1/4/10
2
0
0
Bên trong showroom đó như thế nào hả Bác, em đi ngang nhưng chưa ghé vào xem thử, hình như nó cũng mới thành lập thì phải.