Tập Lái
25/2/07
11
0
0
RE: Jolie: chạy trên xa lộ như thế nào?

Trích đoạn: LK

ủa hình như Jolie đâu có ABS, e cũng thấy là vôlăng Jolie nặng đấy các bác ạ !

Đúng là Jolie không có ABS đâu. Tuy nhiên nếu đạp thắng sâu hơn nữa thì sẽ không có hiện tượng này.
Tớ mới vừa đọc thấy nếu chân thắng run bần bật kiểu đó thì có thể là do đĩâ thắng bị vênh. Lại phải ghé Mit để kiểm tra lại thôi.

Tập Lái
25/2/07
11
0
0

Trích đoạn: lovecars

Trích đoạn: PRUVU

:)em mới ngồi Jô
Em theo đoàn rước dâu từ Đà lạt đi Tuy hoà 350 km xe chật cứng mỗi păng 3 thằng to đùng +tài+ngồi trước là 8 người[8|].
Xe chạy đèo dốc rất tốt ko ồn tí nào mac dầu đường từ DL tới phan rang xấu lắm.Ra đường tốt pác tai hứng chí làm phát 120km/h ok lun ko chao lắc zì cả máy lạnh phả phà phà;).Nguyên chiều dài đổ 300 ngàn tiền xăng về hao hon tí vì leo tới 2 cái đèo .Xe chờ nặng vậy mà lên đèo qua cua cùi chỏ số 3 vô tư.Về tới DL em cứ nghĩ có điều kiện sắm em này đi gd quá tuyệt.Em kết cái máy lạnh xe nhóc người ngồi păng chót vẫn mát dù nắng phan rang đỏ lửa.Về nhà em móp tí vì ngồi nêm cứng quá qua mấy cái đèo 2 thằng pên cạnh ép em dẹp lép
Cái này Zace thua xa,em mới đi đà lạt về,chạy đường phẳng thì ok nhưng đến mấy đoạn dốc là chỉ biết ngậm ngùi bò từ từ lên thôi.:(:(:(

Đúng đó bác. Tớ cũng đã chạy Zace đường từ đoạn Long Hương rẽ vào Mũi Né. Khi leo lên mấy cái dốc cao cao, máy của Zace bị ì, đúng là từ từ bò lên.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: thich4banh

Jolie chạy xa lộ OK, 140km/h lái 1 tay, còn 1 tay dò đài FM, chả thấy tròng trành chao đảo gì, mỗi tội tiếng máy tiếng gió tiếng lốp nghe hơi ồn ào.
Cái này xe LD nào cũng vậy ah bác ơi.
@vinasauchin:mỗi lần chạy đường dốc chán lắm.:(

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Jolie chạy xa lộ OK, 140km/h lái 1 tay, còn 1 tay dò đài FM, chả thấy tròng trành chao đảo gì, mỗi tội tiếng máy tiếng gió tiếng lốp nghe hơi ồn ào.

Chắc là do bánh sau bên tài bị mềm đó bác, chứ xe em lên đến 140km mà có thấy ốn ào gì đâu !:D em vẫn lái 1 tay và hát cải lương bằng bộ đàm 1 tay mà !:D

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Em thêm tí hình cho nó hoành tráng :D

Em thấy bác bận dò đài thành ra em chụp thay đấy nhé :D

Attachments

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

xe INNOVA em lên 120 kph vẫn vô tư, vẫn đầm

Hạng D
14/8/06