Hạng D
26/1/15
3.555
13.772
113
Hôm tất niên chổ a Tư bác gì ( ít xuất hiện) khuyên nên bơm bánh trước đúng theo nhà sx 1,8 kg, giờ em bơm 2kg, thấy êm, chạy nóng lên thêm gần 1 kg nữa.
Các bác xài đồng hồ đo áp suất loại nào chính xác, em có cái mà kg biết đúng thiệt hông nữa.
xe em vỏ mit sole..em bơm trước 2,2 sau 3,2 mà thấy bánh còn trề môi...đh áp suất bác mua xịn thì chính xác thôi..em ship amazon cái đa năng xài cũng ngon lắm,ở đây hình như cũng có bán..
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Hạng D
12/3/15
1.595
4.335
113
Xe e mấy nay thỉnh thoảng có hiện tượng đang chạy gỡ số về mo chờ đèn đỏ tua máy rớt cái vèo về 0 nhảy lambada khoảng 2-3 giây gì đó xén tắt máy nhưng ko tắt và lại bình thường (lúc trước lâu lâu bị, nhưng dạo này có vẻ thường xuyên) cũng thỉnh thoảng đang chạy về số 2 - 3 đạp ga xe cà giật, nhả ga đạp lại hoặc sang số khác chạy lại lên ga bình thường số 4-5 hầu như ko bị chủ yếu 1-2-3 nhất là khi đang chạy từ số 4 trả về các số thấp hơn (chắc loại trừ lọc xăng, và bướm ga vì lần làm máy trước tết e có xử lý 2 thứ đó rồi). Các bác xem chẩn đoán giúp e với :(

Hạng B2
16/9/14
227
685
93
52
Xe e mấy nay thỉnh thoảng có hiện tượng đang chạy gỡ số về mo chờ đèn đỏ tua máy rớt cái vèo về 0 nhảy lambada khoảng 2-3 giây gì đó xén tắt máy nhưng ko tắt và lại bình thường (lúc trước lâu lâu bị, nhưng dạo này có vẻ thường xuyên) cũng thỉnh thoảng đang chạy về số 2 - 3 đạp ga xe cà giật, nhả ga đạp lại hoặc sang số khác chạy lại lên ga bình thường số 4-5 hầu như ko bị chủ yếu 1-2-3 nhất là khi đang chạy từ số 4 trả về các số thấp hơn (chắc loại trừ lọc xăng, và bướm ga vì lần làm máy trước tết e có xử lý 2 thứ đó rồi). Các bác xem chẩn đoán giúp e với :(
Rất giống triệu chứng dò điện do chuột cắn dây, bác kiểm tra điện đóm trước nhé!

• Like
Reactions: happylane
Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Haizz hàng Thái hay hàng gì em kg biết mà e mới thay giá tầm trên1.8- 2tr đó bác, thay công cán sạc ga này nọ khoảng 2.5tr
Bọn dưới em nó đưa ra hai loại: Hàng TQ màu trắng: 1.8 chai. Hàng Thái Lan 2.2 chai màu lông chuột. Công và ga 4 xị ( cái này do quen biết sơ sơ). Vậy em thay cũng ko bị hô, hi hi. Cam ơn bác

Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Cái này giống y het mình hôm bữa nói mà Tùng????

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Có Bác nào đu theo món này không để sẵn làm 1 lần em làm luôn cho tiện. Có số lượng e sẽ báo lại giá nhưng dự cũng hạt dẻ thôi.
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Vật liệu dự kiến là inox mờ hoặc nhôm phay dày 1mm cắt CNC với kích thước đúng zin. Món này giờ là hàng hiếm vì hãng không còn bán và thị trường ngoài cũng không có. Một xe đủ bộ là 3 chữ (2 bên hông và 1 đuôi).​

Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Có Bác nào đu theo món này không để sẵn làm 1 lần em làm luôn cho tiện. Có số lượng e sẽ báo lại giá nhưng dự cũng hạt dẻ thôi.
View attachment 620218
Vật liệu dự kiến là inox mờ hoặc nhôm phay dày 1mm cắt CNC với kích thước đúng zin. Món này giờ là hàng hiếm vì hãng không còn bán và thị trường ngoài cũng không có. Một xe đủ bộ là 3 chữ (2 bên hông và 1 đuôi).​
Em đăng ký

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
bơm xăng, mobin lửa, chia lửa dây fin, bugi bác kiểm tra chưa?

• Like
Reactions: happylane
Hạng D
19/5/14
4.674
23.232
113
View attachment 620218
Em 3