Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Bác Nam @Micrapis ơi, hôm nay bác @Jolie123 có ghé bác tư bác cho em chuộc 1 cặp shroud hình số 2 nhá hoặc cặp nào phần lớn các bô lão chọn là ok, em cũng kg quá chú trọng đâu tương đối là ok, bác @Jolie123 xuất dùm em dìa em hồi lại nha bác, thanks các bác, em đi kiếm xiền cho cặp shroud đây

Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
Bác Nam @Micrapis ơi, hôm nay bác @Jolie123 có ghé bác tư bác cho em chuộc 1 cặp shroud hình số 2 nhá hoặc cặp nào phần lớn các bô lão chọn là ok, em cũng kg quá chú trọng đâu tương đối là ok, bác @Jolie123 xuất dùm em dìa em hồi lại nha bác, thanks các bác, em đi kiếm xiền cho cặp shroud đây
Ok bác :oops:

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
đù sáng thiệt ta..hok lẽ tốn xiền nữa...:(:(..à mà loại này có chân h4 luôn mà Phong...chơi h4 cho nó có fa cos coi bộ ngon hơn ko..
A thấy sáng lung linh vậy là do cái đt nó đã điều chỉnh tăg sáng thêm khi chụp hình, thực tế thì nó sáng hơn halogen khá nhiều, nhưng chỉ bằng khoảng 70% của xenon thôi, cho nên đã quyết móc mắt thì kg cần chơi thêm cái này, mà chỉ để đèn gầm zin, bóg halogen vàng là đc rồi.​
Loại 2 chế độ sáng này do nó phải có 2 hàng chip led nên gắn lên đèn chính nguy cơ bị ông @Lommokiemcom chặn đầu xe khá cao, vì kg có bi nó khó chuẩn, với lại độ sáng nó cũng kg đc bằng loại chỉ có 1 chế độ sáng nên e kg dùng dual color cho đèn chính.​

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/5/14
4.674
23.232
113
Kinh qua các lần cứu nét và vài lần tự cứu mình, các bác nên chú ý thêm về dụng cụ đồ nghề bỏ theo xe, rất nhiều ae bị pan dọc đường tìm trong xe không có món gì ra hồn cả, hoặc có mà chỉ để nhìn chứ không xài được,nếu có đủ đồ thì thời gian khắc phuc sẽ nhanh hơn nhiều

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Kinh qua các lần cứu nét và vài lần tự cứu mình, các bác nên chú ý thêm về dụng cụ đồ nghề bỏ theo xe, rất nhiều ae bị pan dọc đường tìm trong xe không có món gì ra hồn cả, hoặc có mà chỉ để nhìn chứ không xài được,nếu có đủ đồ thì thời gian khắc phuc sẽ nhanh hơn nhiều
Xe em đầy đủ đồ chơi. Cà lê từ 8 tơi 17 luôn, thêm 2 cây kềm với 1 cái mỏ lết, 2 cây tua-vit, với tùm lum các thứ. Chuyên để dành cho...cao nhơn nào tới cứu em có mà sử dụng. :p

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Trời mưa lất phất, ngứa tay ngứa chân mang cặp led mới ship về cho @Hai195 test chơi, vì mai đưa cho hắn thể nào anh í cũng có bi đuôi H11 đâu mà test :p

Nó là cái bên trái
View attachment 781446

Gắn vô bi nó như vầy, lưu ý có mấy cọng dây lòng thòng dư dư là do e tháo cái bi trên xe e ra test, dây đó là của cái led trên xe e​
View attachment 781447

Do trời mưa kg mang ra ngoài rộng để test đc, chiếu vô phía trước đầu xe 1.5m thì nó vầy, của Hải là đèn bên trái​
Anh sáng có bị cao ko bác, của em gắn vào đang bị cao gần bang đèn cos luôn, con fa gầm thì bằng luôn fa xe, mà đang bị vướng cai sườn xe ko hạ bóng xuống được, đang đau nảo chưa có phương án:(:(

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Đúng là cái lỗi vô duyên thật. Ban đầu k thấy cái móc tưởg nó bứt luôn,ai ngờ bác Tín kêu coi kỹ lại thì thấy còn, lấy kẽm inox cột chặt, đề máy vô số đi dc 2 mét bị đứt! Lội bộ nửa km mua khoanh kẽm to cột vào, ai dè đạp nó lỏng lét. Đây mới là cái phần rối rắm của e!gọi bác Tín thì bác ấy tưởng nối dây kẽm dài quá e bảo k có dài. Thế là ảnh đích thân phi xuốg cứu nét...
Vậy nó vật bác ra nàm thao dzậy? Còn cột dây kẽm được là tại chổ nào khác? bác vui lòng cho em biết để phòng ngừa, cám ơn bác nhiều.