Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Bác là cựu trào mà còn hỏi e coi chừg cha @Lomokiemcom cười á. E có xưng là hiểu biết gì đâu mà qua vụ này e bị ổg cười kìa. E chỉ biết cột kẽm thôi, còn cột kẽm xong mà đạp tuột luốt thì e bó tay, mới nhờ bác trùm. Vậy mà chả cười e:mad:
Em nghe bác nói còn cột kẽm được và cái móc chưa bung nên kg biết đứt chổ nào.
- Chắc phải tìm thùng đồ nghề mini đem theo xe, để lúc cần có mà xài. Trên xe em có thêm con đội xếp dự phòng cho bánh trước xẹp chổ đất mềm, còn đồ nghề chưa đầy túi nhựa của xe.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Còn chém giết hông , hay là ngoắc cổ điếu hết rồi mà hổng thấy báo cáo báo cầy gì hết trơn hết trọi dạ?
Đợi xem thành phẩm của phòng mổ đèn lâu quá nên ngứa tay ngứa chân e dzìa mổ dàn âm thanh con xe e, giờ nó một mớ bòng bông như vầy, bên phòng mổ đèn chưa thấy ai report chắc cũng đang một mớ tùm lum như vậy quá :p
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Đợi xem thành phẩm của phòng mổ đèn lâu quá nên ngứa tay ngứa chân e dzìa mổ dàn âm thanh con xe e, giờ nó một mớ bòng bông như vầy, bên phòng mổ đèn chưa thấy ai report chắc cũng đang một mớ tùm lum như vậy quá :p

Em thì vọc em Jolie chán rồi chuyển qua em su fx. Giờ em fx cũng chẽ banh xác ra hết bài luôn òi. Đang ngắm nghía tới 2em này:

Chắc mai em lôi tụi nó ra mần thịt luôn quá :p

Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai

Giờ này còn trà đá chém gió
Cập nhật lúc 18h43. Chưa có hàng thanh lý nên em chưa về nè