Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
B
Em có biết úp video lên đâu! Nhưng sao nó cắt ra từng mảnh, ko phải cả 1 hành trình, em mò hoài ko biết làm sao, sách hướng dẫn em liện vô vỏ rác luôn rồi[BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:oops:[/BCOLOR]
Bác chỉnh cho ghi đè và giới hạn mổi file ghi khoản 2-5 phút để khi minh cần thi copy ra cho lẹ, nhưng đoạn nào đẹp thi minh bấm khoá để nó ko ghi đè xoá mất, cam của em setting toàn tiếng tàu mò theo kiểu nhìn hình đoán chức năng:D:D:D

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
B
Bác chỉnh cho ghi đè và giới hạn mổi file ghi khoản 2-5 phút để khi minh cần thi copy ra cho lẹ, nhưng đoạn nào đẹp thi minh bấm khoá để nó ko ghi đè xoá mất, cam của em setting toàn tiếng tàu mò theo kiểu nhìn hình đoán chức năng:D:D:D
Biết chít liền á, em mò nguyên 1 đêm ko ra
Cái em nó tự khóa, ví dụ như nó rung lắt mạnh hay qua ổ gà là nó lưu lại đoạn đó qua 1 trang riêng và ko bị đè

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Jolie - Chiếc xe thân thiện
cái cam sau nè, phòng cướp bóp cổ:p, chắc chuyển xuống phía sau giống bác, ông lắp đòi khoang cái lổ bắt cam em ko chịu với lại đi dây chọt chọt lên laphong nó hở tùm lum nữao_O

Attachments

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Biết chít liền á, em mò nguyên 1 đêm ko ra
Cái em nó tự khóa, ví dụ như nó rung lắt mạnh hay qua ổ gà là nó lưu lại đoạn đó qua 1 trang riêng và ko bị đè
bác chỉnh cho cảm biến rung bớt nhạy chút chứ mổi lần qua ổ ga cái nó khoá lại vài bửa là nó báo lổi đầy bộ nhớ ko quay được nửa, cái của em hôm bửa cài tính năng bảo vệ, hể xe rung hay mở đóng cửa xe là nó tự bật lên khoản 3 phút quay lại và là file khoá nên chay khoan gần 1 tuần là nó báo đầy thẻ ko luu vào được nửa phải xoá bằng tay, tưởng máy bị lỗi:p:p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
View attachment 1879235cái cam sau nè, phòng cướp bóp cổ:p, chắc chuyển xuống phía sau giống bác, ông lắp đòi khoang cái lổ bắt cam em ko chịu với lại đi dây chọt chọt lên laphong nó hở tùm lum nữao_O
Đi xe gia đình mà chống cướp cái gì, chỉa ra sau xem xe ..... xem em gái;);), cam em vừa là kính vừa xem được cam trước sau tuỳ minh chọn, gặp đòng bọn bấm cái có cái ảnh minh chứng, @laphong có biết bác này biển 62 lúc trua em thấy ở NHT

Attachments

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Đi xe gia đình mà chống cướp cái gì, chỉa ra sau xem xe ..... xem em gái;);), cam em vừa là kính vừa xem được cam trước sau tuỳ minh chọn, gặp đòng bọn bấm cái có cái ảnh minh chứng, @laphong có biết bác này biển 62 lúc trua em thấy ở NHT
Vừa là kính vừa là cam là sao em ko hiểu