Hạng D
26/1/15
3.555
13.772
113
Vụ lá côn cháy em nghi do vụ đổ đèo hôm đi Đà lạt nha anh. Xe cũ em cũng bị một lần- đó hãm tốc độ không đúng với vòng tua nên bị anh a.
Bàn ép anh đi vớt lại dùng vẫn ổn mà. Chỉ cần thay lá bố thôi.
thay xong hết rồi..

Hạng D
26/1/15
3.555
13.772
113
Em nó về chuẩn 10l chưa anh ui, :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
hôm qua 1 đám bắt cọp đi bến tre ăn giỗ..định đo xăng lại mà nhậu tới tối ngu mịa hết tơn..để vài bữa kiếm kèo đi đâu rồi đo...anh cũng oder 4 cái béc rùi...chờ hàng về gắn vào test xem sao..

Hạng C
11/6/08
513
2.465
93
Cấp cú, cấp cú, cấp báo, cấp cú:eek:!!
Sáng nay em ra đón ông Bác ngoài quê vào thăm, đậu xe trước ủy ban Q12 cách cổng 30m, ko có bảng cấm dừng hay cấm đậu, có 2 ông công an cầm máy quay quay phim, quay biển số:eek:
Em hỏi mấy ông xe ôm, quay vụ gì vậy, ổng nói từ 1 tháng 6 quay phạt ngụi gì đấy
Ko biết em có bị phạt ngụi ko? Thấy có bảng cấm gì đâu:eek:
Cấp báo ae cận thận củi lửao_OView attachment 1930246xe tải phía trước bấm đèn chóp chóp bị quay luôno_O
Đậu tra cứu theo link này xem mình có bị phạt nguội k nè
http://csgt.catphcm.bocongan.gov.vn/wps/portal/Home/tra-cuu-vi-pham

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Đậu tra cứu theo link này xem mình có bị phạt nguội k nè
http://csgt.catphcm.bocongan.gov.vn/wps/portal/Home/tra-cuu-vi-pham
Em bấm vô 3 lần để chúc mừng bạn ko vi phạm
Ko biết em bấm có đúng ko, hay nó chưa cập nhật
Em bị quay 2 lần 1 chổ đó
Lần đầu cũng 2 ông chạy xe máy quay khoảng 10 phút sau ổng đảo 1 vòng nữa, vì em ngồi chờ ông bác nên ko đi đâu được, chịu đấm luôn, em kt xung quanh thấy ko có biển cấm với lại cách cầu vượt cũng hơn 30m, biển báo hướng đi khoảng 10m, cách cổng ủy ban 25m
Em nhập 52p-1208( viết liền ko khoảng trắng)
Ko lẻ em ko bị thiệt ta:)

Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
Jolie - Chiếc xe thân thiện
Em bấm vô 3 lần để chúc mừng bạn ko vi phạm
Ko biết em bấm có đúng ko, hay nó chưa cập nhật
Em bị quay 2 lần 1 chổ đó
Lần đầu cũng 2 ông chạy xe máy quay khoảng 10 phút sau ổng đảo 1 vòng nữa, vì em ngồi chờ ông bác nên ko đi đâu được, chịu đấm luôn, em kt xung quanh thấy ko có biển cấm với lại cách cầu vượt cũng hơn 30m, biển báo hướng đi khoảng 10m, cách cổng ủy ban 25m
Em nhập 52p-1208( viết liền ko khoảng trắng)
Ko lẻ em ko bị thiệt ta:)
Yda..? Vậy thì khoe xe thui ngại gì kìa :p:p:p

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
hôm qua 1 đám bắt cọp đi bến tre ăn giỗ..định đo xăng lại mà nhậu tới tối ngu mịa hết tơn..để vài bữa kiếm kèo đi đâu rồi đo...anh cũng oder 4 cái béc rùi...chờ hàng về gắn vào test xem sao..
Oh, phải test 2 lần, trước và sau khi gắn bec nha anh 4. :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Hạng D
2/1/14
1.653
5.175
113
Hehe chắc ông a 2bi bỏ bê lâu nó đóng bụi tiếp điểm, đầu tuần e bảo dưỡng nhớt dầu vô, đi đăng kiểm nữa rôi làm lại 1 trip nhẹ nhẹ sau đó phúc trình các bác sau.
Cơ mà bác Hiệp đi Dalat nên e chưa hỏi thêm, tiện đây hỏi lun các bác: vướng cái bệ bước vậy thì có khó khăn gì lúc đội xe thay bánh sơ cua? Khi đăng kiểm: đèn bi xenon thì e nghĩ ko sao cả, còn bệ bước có phải tháo ko? với lại có cần bỏ 100k lúc xe vô đk ko? e tính đk bên chỗ lạc log quân gần nhà. Với lại có cần chú ý thêm gì ko, vì đó h e chỉ đi đg kiểm xe của c.ty mà là xe mới nên nó đ giản.
Các ace có rảnh nghía qua chỉ e tí ạh :)
- Phần kính chỉnh điện bác gạt công tắc qua lại vài lần rồi chỉnh lại xem sao, lúc trước em vẫn chỉnh bt nhưng cũng ít đụng đến.
- Bác đi bao nhiêu người mà phải cả tiếng mới đủ mát, bác xem lại phần chỉnh nhiệt độ or chế độ thổi ok chưa. Nhớt lanh và gas mới bơm cách đây ko lâu.
- Bệ bước em vẫn đk bình thường nha bác, chưa lần nào bị tháo.
Em hết phần trình bày.... :D:D:D

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
- Phần kính chỉnh điện bác gạt công tắc qua lại vài lần rồi chỉnh lại xem sao, lúc trước em vẫn chỉnh bt nhưng cũng ít đụng đến.
- Bác đi bao nhiêu người mà phải cả tiếng mới đủ mát, bác xem lại phần chỉnh nhiệt độ or chế độ thổi ok chưa. Nhớt lanh và gas mới bơm cách đây ko lâu.
- Bệ bước em vẫn đk bình thường nha bác, chưa lần nào bị tháo.
Em hết phần trình bày.... :D:D:D
Nếu còn trong chế độ bảo hành thì lo mà triệu hồi về khắc phục cho khách hàng đi chứ trình bày ccm gì nữa :D:D:D