Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Nó là do cái con nho nhỏ xanh xanh này các bác ạh :p
Hôm bữa Bác đến xem xe, đặt cọc 1 ít rồi mấy hôm sau mới quay lại chung tiền đủ nhận xe về phải không? Kinh nghiệm khi đi mua xe cũ là cứ vác theo 1 bao tiền, thấy ok xuống tiền lấy xe về ngay và luôn. Để xe lại có cái cầu chì mà chủ cũ còn luộc, Bác kiểm kỹ cả xe đi, chắc gì mấy món khác không bị. Bên face có chị kia mua con xe, bị luộc Ecu, cảm biến gió, bù ga, curoa cam... mua về sửa hết cả trăm chai mà còn chưa ngon kìa.​

Tập Lái
6/5/19
26
71
26
37
Hôm bữa Bác đến xem xe, đặt cọc 1 ít rồi mấy hôm sau mới quay lại chung tiền đủ nhận xe về phải không? Kinh nghiệm khi đi mua xe cũ là cứ vác theo 1 bao tiền, thấy ok xuống tiền lấy xe về ngay và luôn. Để xe lại có cái cầu chì mà chủ cũ còn luộc, Bác kiểm kỹ cả xe đi, chắc gì mấy món khác không bị. Bên face có chị kia mua con xe, bị luộc Ecu, cảm biến gió, bù ga, curoa cam... mua về sửa hết cả trăm chai mà còn chưa ngon kìa.​
Kakaka, cái vụ này e ko sợ đâu, e còn chẳng chạy thử kia mà :D:D:D

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Anh Phong nói đúng! Cưới vợ phải chụp liền tai, chứ để qua ngày gió thổi hôi ê:eek:
Hôm bữa đi xem xe với anh Thịnh, mới đầu định xem 1 chiếc ở q11, mới alo hôm trước hôm sau ổng bán rồi chưa kịp xem
Xong qua q8 xem chiếc em mới lấy( anh Thịnh tra lí lịch em này 2 ba hôm...)
Chiều xuống xem chạy thử 1 vòng, xong xuống sát luôn, sợ gió thổi hôi ê:p

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Anh Phong nói đúng! Cưới vợ phải chụp liền tai, chứ để qua ngày gió thổi hôi ê:eek:
Hôm bữa đi xem xe với anh Thịnh, mới đầu định xem 1 chiếc ở q11, mới alo hôm trước hôm sau ổng bán rồi chưa kịp xem
Xong qua q8 xem chiếc em mới lấy( anh Thịnh tra lí lịch em này 2 ba hôm...)
Chiều xuống xem chạy thử 1 vòng, xong xuống sát luôn, sợ gió thổi hôi ê:p
Ở quận 8 chặc nằm trong lò auto chiến, hội gradis thấy bửa gôm làm xe bên bác chiến

Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Thật ngại quá bữa nhà bị đứt cầu chì em lấy ra dùng tạm mà quên để nó tèo luôn .
@Thanh_LIP để bù lại cái cb10A cho bác nhen.
Anh P ít còm mà cái nào thốn cái đó.....thôi em đi trốn đây.......zọt

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Kakaka, cái vụ này e ko sợ đâu, e còn chẳng chạy thử kia mà :D:D:D
Bác Thanh vậy xe bác ổn rồi, nhanh nhanh dìa gốc Đa diện kiến Đa chủ, để sau này có nhờ vả hỏi hang báo bịnh, trị bịnh, Đa chủ mới nhiệt tình xuất chiêu, im im kiểu này Đa chủ hỏng có xuất chiêu đâu, xuất cái khác thì chít á( xt..:p):p
Đan gài kèo anh Tứ quơ:eek::p

Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm

Anh nói vậy quan cho ông 2bi quá.. ổng bit ecu mô gì mà luộc[/QUOTE]

Tập Lái
6/5/19
26
71
26
37
Bác Thanh vậy xe bác ổn rồi, nhanh nhanh dìa gốc Đa diện kiến Đa chủ, để sau này có nhờ vả hỏi hang báo bịnh, trị bịnh, Đa chủ mới nhiệt tình xuất chiêu, im im kiểu này Đa chủ hỏng có xuất chiêu đâu, xuất cái khác thì chít á( xt..:p):p
Đan gài kèo anh Tứ quơ:eek::p
:p:p E mong đc diện kiến các anh. Qua tuần có kèo gốc đa thì e với a @hiepbibi xin 2 slot ạh.
Với lại cho e hỏi, dầu cầu thay phải tháo ốc hết mới xả đc phải ko ah? Rồi vô dầu chỗ nút tròn? (Cạy lỡ bể thì seo) hehe