Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Tào lao tào đế, để dành hơi đi kiếm lúa mà mua xe mới hông chịu. Bữa trận lượt đi ở gốc đa em chửi cho 1 trận rồi mà vẫn chưa chịu bỏ ý định, để trận lượt về ở vũng tàu em làm thêm trận nữa cho tỉnh người :mad::mad::mad:
Hổng sợ lão phun sương ướt áo dân chơi hả??? :D:D

Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Phải làm chắc chắn bằng nhựa cứng hoặc phíp, móp k cố định quay quay nó... cháy . Còn đấu trực tiếp quay riếc nó đứt cùng cháy. Có ngừ chơi cái Vl mới tầm 20 cọp mà cái thanh quẹt nó gãy, đấu trực típ kìa!
Mua cái bàn ủi về tháo thanh quẹt sài, bàn ủi bán ve chai

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Cái volang của em thấy còn túi khí bên trong, thấy có hai cộng dây điện bị cắt, giờ mình làm sao kích hoạt cho nó hoạt động trở lại? Mình phải mua cảm biến gắn phía đầu xe và nối dây nhợ ra răng cho nó sống lại? Chỉ sợ câu nối chưa kịp sống nó nổ thì rớt răng!!!:D

Hạng D
29/4/16
1.917
7.852
113
Cái volang của em thấy còn túi khí bên trong, thấy có hai cộng dây điện bị cắt, giờ mình làm sao kích hoạt cho nó hoạt động trở lại? Mình phải mua cảm biến gắn phía đầu xe và nối dây nhợ ra răng cho nó sống lại? Chỉ sợ câu nối chưa kịp sống nó nổ thì rớt răng!!!:D
điều khiển túi nè đậu, chẳng qua cái vl gin theo xe nó tróc tróc go7ms quá mới thay, chứ hỏng phái cais mới, quan trong là đi dến nơi về đêns nhà
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Tào lao tào đế, để dành hơi đi kiếm lúa mà mua xe mới hông chịu. Bữa trận lượt đi ở gốc đa em chửi cho 1 trận rồi mà vẫn chưa chịu bỏ ý định, để trận lượt về ở vũng tàu em làm thêm trận nữa cho tỉnh người :mad::mad::mad:
Má coi chừng tui nghen!.
Rảnh nên hong có xèng. Chứ có xèng thì eo có rảnh. Đời nó thế! Như mấy ai kia, biết ôm đau thương chứ không chia sẽ cách khắc phục

• Like
Reactions: quangnm
Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Góc buôn bán; bán bộ cầu chưa qua sử dụng hàng chánh hãng( gồm bộ cầu, vỏ cầu và hai trục bánh) về chỉ lắp vào
Giá: 17c cò 2trai mại dô mại dâ.....m.....:p

• Like
Reactions: KhaVyOTS
Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Má coi chừng tui nghen!.
Rảnh nên hong có xèng. Chứ có xèng thì eo có rảnh. Đời nó thế! Như mấy ai kia, biết ôm đau thương chứ không chia sẽ cách khắc phục
Tuần sau có đi vũng sình hông? Chắc thứ 7 em chở thằng nhỏ lên tai mũi họng khám lại coi sao. Tối em về ăn đám cưới, chủ nhật rãnh nguyên ngày