Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Xin các bác ý kiến.
Cuối tháng 11 cụ thể là 30/11 và 1/12. Kỹ niệm 7 năm thành lập thớt. Dự kiến tổ chức tại miền tây. Cù lao Tân phong. Tiền giang. Cho nó gần
Các bác cho em xin ý kiến về địa điểm nha. Để tiếp tục công tác chuẩn bị hoàn chỉnh. Em mong các bác cho ý kiến.
Em sẽ chú ý xem like của bài viết này ở thớt trên những nẻo đường. Trong tuần này nếu trên 15 like thì em sẽ tiếp. Cảm ơn các bác!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/4/16
1.917
7.851
113
Xin các bác ý kiến.
Cuối tháng 11 cụ thể là 30/11 và 1/12. Kỹ niệm 7 năm thành lập thớt. Dự kiến tổ chức tại miền tây. Cù lao Tân phong. Tiền giang. Cho nó gần
Các bác cho em xin ý kiến về địa điểm nha. Để tiếp tục công tác chuẩn bị hoàn chỉnh. Em mong các bác cho ý kiến.
Em sẽ chú ý xem like của bài viết này ở thớt trên những nẻo đường. Trong tuần này nếu trên 15 like thì em sẽ tiếp. Cảm ơn các bác!
Cù lao Tân phong có gì ta, mục đích chính là gì?, tân phong cách sì gòn khoảng 150 km (tùy nơi xuất phát). nếu chủ yếu là cọp và trái cây thì sao không qua Green forever resot, cách sì gòn tầm 100 km, gần hơn tầm 50 cây, tại đây có các kiểu chơi bời, có khách sạn, vườn trái cây, song nước có, thổ địa cũng có. ý kiến cá nhân nha a ấp gà, chứ nếu mần thiệc là lão sờ cờ lờ chắc đu theo liền!!!

Hạng D
29/4/16
1.917
7.851
113
Xin các bác ý kiến.
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Cù lao Tân phong có gì ta, mục đích chính là gì?, tân phong cách sì gòn khoảng 150 km (tùy nơi xuất phát). nếu chủ yếu là cọp và trái cây thì sao không qua Green forever resot, cách sì gòn tầm 100 km, gần hơn tầm 50 cây, tại đây có các kiểu chơi bời, có khách sạn, vườn trái cây, song nước có, thổ địa cũng có. ý kiến cá nhân nha a ấp gà, chứ nếu mần thiệc là lão sờ cờ lờ chắc đu theo liền!!!
mục đích là tổ chức OFF kỹ niệm 7 năm lập thớt jolie - chủ yếu là giao lưu các gia đình xã streesss cuối năm, chăm lo bà cả và f1 tham quan vườn cây - tắm hồ-vui chơi giao lưu, chương trình phụ ban đêm là bắt cọp với đuổi mũôi.
vì sao lại xem like ? vì ít ai quan tâm thì thôi vậy
Thanks bác về địa điểm gợi ý , chỗ này cũng hay á, ai thổ địa cho em xin tí "con tắt" để tìm hiểu với.
Gửi các bác : do miền tây sông nước, em chã biết gì, nên các bác biết thì giới thiệu giúp em với , thankalot

Hạng D
29/4/16
1.917
7.851
113
mục đích là tổ chức OFF kỹ niệm 7 năm lập thớt jolie - chủ yếu là giao lưu các gia đình xã streesss cuối năm, chăm lo bà cả và f1 tham quan vườn cây - tắm hồ-vui chơi giao lưu, chương trình phụ ban đêm là bắt cọp với đuổi mũôi.
Thanks bác về địa điểm gợi ý , chỗ này cũng hay á, ai thổ địa cho em xin tí "con tắt" để tìm hiểu với.
Gửi các bác : do miền tây sông nước, em chã biết gì, nên các bác biết thì giới thiệu giúp em với , thankalot
ấp ơi qua 1 nách 2 con...dợ, giờ bận lắm khó kham mấy vụ này. nghe nói chuẩn bị ốp iếc cũng mê, gần gần có điều kiện thì đu theo. Green forever resot nó có trang web đó. địa chỉ: phú khương, phú túc, châu thành, bến tre. chổ này có đầy đủ "thiết bị" để ăn chơi, cách quê nhà tầm 500 m, có thồ địa,còn mún cọp tại gia qua có thể quy động phục vụ khoảng 200 nốt gia và 1000 chổ cho jolie được. (do trong quá trình đô thị hóa, hạ tầng và hình ảnh chưa đẹp, còn hình ảnh resot cập nhật sau
)

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng D
29/4/16
1.917
7.851
113
nếu để bắt cọp, đuổi muỗi, cứ thêm én theo công nghệ nông thôn, qua có thể quy động phục vụ cho dàn joier từ bắc chí nam được. còn phục vụ cho bà cả và f1, cách đó 500m có green forever resot phục vụ. e chỉ gợi ý, chủ nhật này e có "cơ hội" dến đây, mời a ấp xuống "nghin cú" xem thế nào
http://www.forevergreenresort.com/

• Like
Reactions: langtu19_vn
Hạng D
29/4/16
1.917
7.851
113
nếu để bắt cọp, đuổi muỗi, cứ thêm én theo công nghệ nông thôn, qua có thể quy động phục vụ cho dàn joier từ bắc chí nam được. còn phục vụ cho bà cả và f1, cách đó 500m có green forever resot phục vụ. e chỉ gợi ý, chủ nhật này e có "cơ hội" dến đây, mời a ấp xuống "nghin cú" xem thế nào. E có cả chuồng gà, đủ chổ cho jolier từ Bắc - nam đậu!
http://www.forevergreenresort.com/

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng D
29/4/16
1.917
7.851
113
Em đang khộ quá mừ, hic.
View attachment 2038659
sài tôn màu, mà dùng mốp chi? chưa kể thiết kế cái mái có đung hướng giảm nhiệt. e thấy máy chiếc xe máy bị mất ga lăng ti mún giảm tốc độ thí phải vừa lên ga vừa đạp thắng. giảm và chống nóng phải làm từ phía bên ngoài , để nó vào rồi chống thí khó và giảm hiệu quả