Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Em ngoài lề chút: các bác chạy xe AT cho em hỏi nếu đèn đỏ lâu ( > 30 giây), có nên chuyển số từ D về N khi xe dừng hẳn không? Em cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/4/16
1.920
7.857
113
Em ngoài lề chút: các bác chạy xe AT cho em hỏi nếu đèn đỏ lâu ( > 30 giây), có nên chuyển số từ D về N khi xe dừng hẳn không? Em cám ơn.
Mún an toàn tuyệt đối (lở đạp ga nó k chạy được) thì chuyển qua N, còn cảm thấy để D vân an toàn thì k cần, an hay không là do mình!

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Xin cám ơn các bác nhiệt tình tư dzấn, bi chừ em nhận ra số AT kg đơn giản là gạc một cái rồi chạy hoài như xe tay ga. Xưa lắc lắc rồi nhấn, đẩy, kéo gì cũng được, giờ chỉ đẩy lên và kéo xuống, kg có lắc lắc qua lại gì ráo. ( em nói cái cần số zu li).

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Quá dzữ luôn, chủ trước làm sẳn hay về Đậu làm vậy? Mở cốp này kg tốn cơm, chỉ tốn cọp. :p:D
Em mới gắn anh, lúc chưa gắn em nghĩ ko cần thiết lắm, chỉ là hình thức ko thực tế, nhưng khi lắp rồi mới thấy sự tiện dụng
Thứ nhất là ko phải đóng cửa mạnh làm dập ron, cái mà em khoái nhất là ngồi trong xe;.... chị gái xinh đẹp ơi cho em thùng cọp, rồi bấm cái chị bỏ vô cái kịch mình bấm cái rẹt chạy luôn khỏi trả tiền anh....:p
Nhược điểm: là con chuột phải ngày càng teo:D
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Em mới gắn anh, lúc chưa gắn em nghĩ ko cần thiết lắm, chỉ là hình thức ko thực tế, nhưng khi lắp rồi mới thấy sự tiện dụng
Thứ nhất là ko phải đóng cửa mạnh làm dập ron, cái mà em khoái nhất là ngồi trong xe;.... chị gái xinh đẹp ơi cho em thùng cọp, rồi bấm cái chị bỏ vô cái kịch mình bấm cái rẹt chạy luôn khỏi trả tiền anh....:p
Nhược điểm: là con chuột phải ngày càng teo:D
View attachment 2170666
Rồi chị bỏ vô thùng ve chai cũng tra tiền đi luôn ha.
Từ bao lâu nay, mỗi lần đổ xăng em đều xuống tự mở nắp và đóng nắp bình xăng, ai nói em nhà quê...kệ. Em thấy rất ngiều người ngồi trên xe cho nhân viên bơm xăng mần hết, chỉ việc hạ kiếng trả tiền thôi, có ngày... :confused:

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Rồi chị bỏ vô thùng ve chai cũng tra tiền đi luôn ha.
Từ bao lâu nay, mỗi lần đổ xăng em đều xuống tự mở nắp và đóng nắp bình xăng, ai nói em nhà quê...kệ. Em thấy rất ngiều người ngồi trên xe cho nhân viên bơm xăng mần hết, chỉ việc hạ kiếng trả tiền thôi, có ngày... :confused:
Mới ngủ dậy hả:p, người ta đang nói vụ cốp sau, ở đâu trong hẻm chạy ra nói nắp xăng... Thua...:p
Đổ xăng thì phải xuống chớ....:p