Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
@Đậu đen thân .
Hay quá ha !, ngoại tình là chưa muốn ghét lắm, nhưng giờ cứ đem cái chuồng lạ phe hoài, lạc tông hết, có ai biết cái máy G69 hay máy Xpan, cốp điện, số tự động, mâm 17-18 inch, ... gì đâu mà nói, giận bấy giờ ! chưa kể có bác gì gì honda vào , chỉ do ôm em joli có 1 năm chia tay, dô phe ngay con thánh lật mới tậu, làm đứng hình hết trơn.

Cái xe chỉ là cái cớ quen nhau, nhưng phe xe thì lại cứ phải cùng dòng , cùng mâm thì mới biết mà chỉ nhau, tham gia ý kiến góp ý đẹp xấu ..., bàn tán về bịnh xe được !
Tuy rất nhiều cao lảo, AE đã lên đời, thành thật chúc mừng, mong tình nghĩa "chung chiến hào" vẫn như xưa, và cũng giúp kết nối tinh thần "Jolier thân thiện" ngày càng bền chặt hơn, chứ cứ 'người nói - kẻ xem' không hiểu, thì lạc bầy hết trơn hà.
Trân trọng.
Hoàn toàn nhất trí với Ấp, dù em cũng đôi lần lầm lỡ :D
Cần trao đổi chuyên về dòng xe khác, hoặc post hình linh tinh riêng tư... các Bác vui lòng mở topic khác hoặc gởi trao đổi riêng trong hộp thư Em thấy sẽ phù hợp hơn.​

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Không biết phải bắt đầu như thế nào, thôi cứ nghĩ sao nói vậy:
Em biết đây là thớt lâu năm và nhiều trang nhất nói về xe jolie và những anh em cầm lái xe này, sau này có một số anh em đã đổi xe không cùng hãng Mitsu nhưng vẫn có mặt giao lưu với xóm jolie vào những dịp quan trọng, đó là sự quý mến, thân thiện mà cần nhiều thời gian mới thể hiện ra được.
Riêng em nghĩ đây là khu vực của dòng xe Mitsubishi đã được Ban điều hành OS công nhận, chia theo từng loại xe lập nhóm nhỏ để dễ trao đổi là ok, nhưng vẫn là anh em trong cùng diễn đàn và cùng lái xe của hãng Mitsubishi, vấn đề thành viên “ ruột” của xóm mình nếu có đổi xe khác vẫn là thành viên của xóm mình, lên trao đổi và giao lưu bình thường. Nãy giờ viết lang bang ngoài ngỏ hơi dài dòng, em xin dừng tại đây, chúc cả nhà vui khoẻ, lái xe an toàn. Em.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Hoàn toàn nhất trí với Ấp, dù em cũng đôi lần lầm lỡ :D
Cần trao đổi chuyên về dòng xe khác, hoặc post hình linh tinh riêng tư... các Bác vui lòng mở topic khác hoặc gởi trao đổi riêng trong hộp thư Em thấy sẽ phù hợp hơn.​

Em sẽ lưu ý vụ tế nhị này, mà ngoài xóm này ra biết hỏi ai giờ, qua xóm mới phải có thời gian giao lưu với người ta, mà ở đây em chỉ gặp các bác một năm nhiều lắm là hai lần.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
@Đậu đen thân .
Hay quá ha !, ngoại tình là chưa muốn ghét lắm, nhưng giờ cứ đem cái chuồng lạ phe hoài, lạc tông hết, có ai biết cái máy G69 hay máy Xpan, cốp điện, số tự động, mâm 17-18 inch, ... gì đâu mà nói, giận bấy giờ ! chưa kể có bác gì gì honda vào , chỉ do ôm em joli có 1 năm chia tay, dô phe ngay con thánh lật mới tậu, làm đứng hình hết trơn.

Cái xe chỉ là cái cớ quen nhau, nhưng phe xe thì lại cứ phải cùng dòng , cùng mâm thì mới biết mà chỉ nhau, tham gia ý kiến góp ý đẹp xấu ..., bàn tán về bịnh xe được !
Tuy rất nhiều cao lảo, AE đã lên đời, thành thật chúc mừng, mong tình nghĩa "chung chiến hào" vẫn như xưa, và cũng giúp kết nối tinh thần "Jolier thân thiện" ngày càng bền chặt hơn, chứ cứ 'người nói - kẻ xem' không hiểu, thì lạc bầy hết trơn hà.
Trân trọng.
Cho em nói chút xíu, dịp tất niên bên bờ sông ae vui vô tư, giỡn và chọc ghẹo nhau như học sinh ....... chẳng lẻ chỉ có một dòng jolie duy nhất.

Hạng B2
21/4/15
238
190
43
@Đậu đen thân .

Trân trọng.
Cảm ơn những lời góp Ý chân thành của bác! Bữa giờ thỉnh thoảng vào hóng xem con vợ già nhà em có may mắn được bác nào rước vào trong này không, tại lúc trước mong muốn để lại cho người dùng ngày hôm sau thấy em nó lên sàn luôn! Hix, cho nên thỉnh thoảng cú up khỏi trôi bài, mong các bác thông cảm! Chúc các bác luôn vui vẻ !

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Chừng nào người ấy có trong đây em báo cho, bác an tâm vui bên tình mới đi, chỗ này chỉ có joi thì mới còn tình để tâm tình, ly dị thì ko còn gì nữa nhé bác, có yêu ai trong đây cũng đành chia tay đi, giống như khu vực 16m50 phạm luật là bị thổi phạt đền liền, em cũng cùng cây mít mà còn bị cách ly, huống chi là bác, góc bình bát mà trái mãng cầu xiêm thì thôi anh nhé..... :eek:
Em dù gì cũng sinh nở trong đây, nên em tự xem là quê hương là xứ sở, nên em sẽ ko bỏ đi, em sẽ chiến đấu tới hơi thở cuối cùng ko vì một trở ngại mà làm vơi ý chí....
Phụ chống lưng em cái nhé:eek:
Chừng nào bác thấy cái nick thằng đậu đen nó đen thui ko còn đỏ nữa là bác biết lúc đó nó đã bị tiêu diệt rồi đó ak ngen:eek:View attachment 2172419
Cảm ơn bác nhiều ạ!:D:D

Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Ngày chưa bị Dụ giỗ qua bên Facebook. Bên hội Accord cổ tụi em có riêng 1 topic Ngoại Bang, dành cho những ai ngoại tình nhưng vẫn còn vương vấn người cũ vào chém gió, cà khịa nhau vui lắm các bác! Có Bác ngoại tình đến hơn chục lần vẫn vào khè Accord như thường, :):)

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Thôi trẻ con nghịch ngợm tí có gì từ từ dạy bảo. Giao cho quản giáo răn đe 3 năm k được thì 5 năm chắc cũng nên người :D
Mà công nhận tuổi thơ của bọn này nó "dữ dội" thiệt. Mình già òi, ở nhà nghịch cho nó lành :p
View attachment 2172352View attachment 2172353
View attachment 2172354
View attachment 2172355
Ở nhà nghịch theo mo đel của thần nước mặn coi bộ khả thi quá nha. Ráng kiếm thêm một công chúa cho đồng thanh đồng thủ thần ơi.