Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
Sao xe jolie của em kg có ốc khoá bên trên chén chận cao su ta, lúc thay cao su em thấy con tán có răng nhựa. Xe bị chao nhẹ do mấy cục cao su này.
Yda..? Zin răng như bác nói còn của đèn thần chơi 2 con trồng lên là lai mỹ kìa :D:D:D

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Yda..? Zin răng như bác nói còn của đèn thần chơi 2 con trồng lên là lai mỹ kìa :D:D:D
Em nhớ có xe bác nào đầu thanh giằng xơi con bu long khuyết vô luôn. Xe lâu năm xài kiểu lốc kê hai con tán như bác Đen cho chắc, biết đâu có ngày con tán tự ra đi thì mệt. :eek::D

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Góc kỹ thụt :
Các bác cho em hỏi về cái thanh cân bằng bánh trước, nó có phải siết cứng hay không ?, vì theo tài liệu chả thấy nói gì đến lực siết ốc ráo, mà chỉ đề cập độ cao của con ốc ! huhuhuhuhu, bữa em lỡ tháo thay cục caosu, mà thấy nó lỏng le hà, giờ siết cứng thì thấy nó sai sai so với tài liệu, mà để lỏng, thì nghe tiếng cót két khi xoay bánh xe. huhuhuhuhu
View attachment 2261114View attachment 2261115
xe các bác thì sao ạ !
Xiếc theo tài liệu bác, nếu còn bị lỏng thì thay cao su, vì khi căn con ốc đó thì goc bánh xe thay đổi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
Em nhớ có xe bác nào đầu thanh giằng xơi con bu long khuyết vô luôn. Xe lâu năm xài kiểu lốc kê hai con tán như bác Đen cho chắc, biết đâu có ngày con tán tự ra đi thì mệt. :eek::D
Yda..? Thần lấy hình minh quạ thui bác v2 thần mà để dở mất zin vầy thì ko còn là đèn thần xóm jolie nửa mà chở thành aladin um ba la kìa :D:D:D

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Xiếc theo tài liệu bác, nếu còn bị lỏng thì thay cao su, vì khi căn con ốc đó thì goc bánh xe thay đổi
Úi, ghê vậy, hình như bác có nhầm không? Em dang hỏi cái thanh cân bằng hình chữ U, nó chỉ có 2 miếng cáou, kẹp đầu thanh cân bằng, chứ nó lỏng le hà, sao ảnh hưởng gì tới góc bánh xe?

• Like
Reactions: langtu19_vn