Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Úi, ghê vậy, hình như bác có nhầm không? Em dang hỏi cái thanh cân bằng hình chữ U, nó chỉ có 2 miếng cáou, kẹp đầu thanh cân bằng, chứ nó lỏng le hà, sao ảnh hưởng gì tới góc bánh xe?

Jolie - Chiếc xe thân thiện

Tưởng thanh này, con thanh chỏi cây vòng cung thì cao su lỏng thi thay thui bác

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Em mới phát hiện vụ này, máy đang nổ, mở FM, bật đèn led gầm, FM bị nhiễu, tắt đèn, FM bình thường. Có tầng số bị, tầng số kg bị, em thấy ca này lạ, mong các cao nhưn thông giúp.

Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Em mới phát hiện vụ này, máy đang nổ, mở FM, bật đèn led gầm, FM bị nhiễu, tắt đèn, FM bình thường. Có tầng số bị, tầng số kg bị, em thấy ca này lạ, mong các cao nhưn thông giúp.
Anh có đổi antenna từ râu sang vây cá không ? Có thể nguyên nhân từ đây

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Vụ này gặp bác Thịnh ý tế sẻ hết :D

• Like
Reactions: Quochuy79
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Vài hôm có khi thỉnh thoảng đèn gầm bật lên được nhưng hông tắt được (chỉ tắt đc khi tắt tất cả cụm đèn headlight), nổi đèn báo không nhận remote trên tablo dù cái cái remote nằm chình ình trên xe... thì chính mí anh led đó nha, lúc đầu hông bị nhưng thời gian nhiễu tăng lên sẽ bị. Em mới tháo quăng cặp led aozoom hàng taobao roài, giờ chờ cặp ship trực tiếp từ Japan zìa coi sao :mad:.​

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Vài hôm có khi thỉnh thoảng đèn gầm bật lên được nhưng hông tắt được (chỉ tắt đc khi tắt tất cả cụm đèn headlight), nổi đèn báo không nhận remote trên tablo dù cái cái remote nằm chình ình trên xe... thì chính mí anh led đó nha, lúc đầu hông bị nhưng thời gian nhiễu tăng lên sẽ bị. Em mới tháo quăng cặp led aozoom hàng taobao roài, giờ chờ cặp ship trực tiếp từ Japan zìa coi sao :mad:.​

Gắn thử cục led canbus coi sao bác, có nhiều xe đời mới ko sài rơle mà sài ic nên khi minh thay led ecu ko nhận, minh có thê cầu them role

Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Cho em tọa độ GPS chỗ cặp aozoom đang nằm nha Bác TT. :p:p:p