Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Hé lô các bác. Với tư cách chỉ là một người khách, em xin quảng bá thiện nguyện ngoài lề chút xíu.
Bác nào muốn sống tốt hơn nữa cho bản thân mình, cho gia đình và người thân, xã hội... thì hãy nhanh tay nhanh chân book tickets trước là tham gia sau là gặp gỡ huyền thoại Jolie đen vang bóng 1 lát... :p:D Năm ngoái em cũng đã tham gia, vui, oành tráng, bao bụng... và ý nghĩa với đời nên năm nay nhà em quất típ 6 vé cho tập 2
Jolie - Chiếc xe thân thiện

( thông tin thể hiện đầy đủ trên vé em chụp mặt trước và sau nhé. Xin hãy chia sẻ nếu có thể )

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Hé lô các bác. Với tư cách chỉ là một người khách, em xin quảng bá thiện nguyện ngoài lề chút xíu.
Bác nào muốn sống tốt hơn nữa cho bản thân mình, cho gia đình và người thân, xã hội... thì hãy nhanh tay nhanh chân book tickets trước là tham gia sau là gặp gỡ huyền thoại Jolie đen vang bóng 1 lát... :p:D Năm ngoái em cũng đã tham gia, vui, oành tráng, bao bụng... và ý nghĩa với đời nên năm nay nhà em quất típ 6 vé cho tập 2 View attachment 2394197
( thông tin thể hiện đầy đủ trên vé em chụp mặt trước và sau nhé. Xin hãy chia sẻ nếu có thể )
Em tham gia đợt này sao không gặp bác.
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Em xin lưu ý các bác tham dự nên cẩn thận tư trang, đtdđ ...... lần em tham gia em ngồi bàn ngoài sân, ngồi chung vợ chồng anh kia cũng đứng tuổi, anh chồng vô trong lấy thức ăn, trở ra buồn hiu, nói với vợ bị móc đtdđ, tội nghiệp hai anh chị mất vui và ra về luôn.
( Kỳ đó quá đông nên hông thấy bóng thần đèn vang nơi mô :p:D.)

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/12/11
9
8
3
e thành biên mới xin hỏi các bác 1 vấn đề về con jolie 2005: bật đèn xi nhan thì lúc sáng lúc không, không bật thi thoảng tự sáng, có lúc cần bật thì chả thấy sáng là xe nó bị làm sao vậy các bác, bác nào biết chỉ e cách xử lý với ạ:( cảm ơn các bác

Hạng C
11/6/08
513
2.453
93
e thành biên mới xin hỏi các bác 1 vấn đề về con jolie 2005: bật đèn xi nhan thì lúc sáng lúc không, không bật thi thoảng tự sáng, có lúc cần bật thì chả thấy sáng là xe nó bị làm sao vậy các bác, bác nào biết chỉ e cách xử lý với ạ:( cảm ơn các bác
hình như facebook của bác là :Hoàng Long Vũ" ? Nếu là đúng vậy thì mình có trả lời cho bác rồi đó. Con rờ le nó nằm phía dưới bên trái ghế tài nha bác.