Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
hình như facebook của bác là :Hoàng Long Vũ" ? Nếu là đúng vậy thì mình có trả lời cho bác rồi đó. Con rờ le nó nằm phía dưới bên trái ghế tài nha bác.
Sao xuka nì nhớ là cựu điệp viên kg kg biết ở OS này từ thuở sơ khai seo chỉ là B2 thôi ta, bác lo chém fb với zalo mà kg chăm lo cho OS gì hết cả à, kiểm điểm lại đi nhoa

Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
WARNING: Công việc em hay di chuyển từ Thủ đức xuống Chợ lớn... bằng xe 2b. Dạo gần đây xuất hiện cái lò bánh mì phải gọi là "khủng" lun mí bác ơi! Tầm 7h sáng là nhộn nhịp cả khúc đường
Nếu bác nào di chuyển xe 4b qua hầm Thủ thiêm hướng từ Q2 sang Q1 thì đừng chuyển hướng sang phải theo mũi tên đỏ nha mà cứ đi thẳng theo mũi tên xanh lên khúc cầu Calmette rồi tính tiếp vì đoạn này anh Chánh cấm oto theo giờ
Jolie - Chiếc xe thân thiện

nhộn nhịp cảnh mua bánh mì của lò anh Thông :D
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Nên cẩn thận kẻo mắc lỗi vào đường cấm phạt từ 1-2 chai, giam bằng 1-3 tháng cắt nữa vầng trăng đao lắm à nha mí bác :p:D Nhất là xe ít đi qua đoạn này

Hạng C
25/6/15
751
3.796
93
46
tp.hcm
www.facebook.com
WARNING: Công việc em hay di chuyển từ Thủ đức xuống Chợ lớn... bằng xe 2b. Dạo gần đây xuất hiện cái lò bánh mì phải gọi là "khủng" lun mí bác ơi! Tầm 7h sáng là nhộn nhịp cả khúc đường
Nếu bác nào di chuyển xe 4b qua hầm Thủ thiêm hướng từ Q2 sang Q1 thì đừng chuyển hướng sang phải theo mũi tên đỏ nha mà cứ đi thẳng theo mũi tên xanh lên khúc cầu Calmette rồi tính tiếp vì đoạn này anh Chánh cấm oto theo giờ
View attachment 2399434

nhộn nhịp cảnh mua bánh mì của lò anh Thông :D
View attachment 2399435

Nên cẩn thận kẻo mắc lỗi vào đường cấm phạt từ 1-2 chai, giam bằng 1-3 tháng cắt nữa vầng trăng đao lắm à nha mí bác :p:D Nhất là xe ít đi qua đoạn này
Bên OF.FB có cảnh báo nhiều

• Like
Reactions: Micrapis