Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Da ngăm đen và quấn xà rông, em nghe nói miệt đó nhiều ghế loại này. ( tiện điện em quen từng gợi ý lắp cho Jolie của em)
Nghe đồn lắp ghế này đi nữa đêm thanh vắng có giọng nữ mắt xanh mũi lỏ thỏ thẻ bên tai đòi lại ghế đó nha :D
2 bác cứ hù em, chỉnh điện 10 hướng - haiza, lé sệ con mắt, caosu êm ru, ôm mông chắc, không bị trượt, ..., ưỡn lưng ưởn ấy ấy còn được mừ - hehehehe - nhưng ghế hơi bự so với jo già, chaắc XP thì ok nà.

• Like
  • Haha
Reactions: Solie and scrlinh
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Cám ơn Bác @amatur nhiều lắm, quá đầy đủ và chi tiết luôn...hi..hi...để bửa nào đẹp trời đè vợ 2 ra xử luôn...k..k..
Tui mà độ ray cho hàng 2, thì sẽ làm luôn vụ này, chứ làm ray không thì chưa đã

hehehehe
Hoặc chí ít cũng tháo gát tay độ lại như vầy
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Em nói thiệt sau hơn 18 tháng ôm em XP giờ nhuần nhuyễn rồi, nếu so với Jolie em thấy Jolie dễ dạy hơn nhiều, xe hơi AT khác xa xe hai bánh tay ga, cứ siết ga là chạy. Giờ Ấp góp í độ ghế điện nút tùm lum, hôm nào nó nổi cơn chắc em xuống xe đi bộ quá. :p:D

Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Em nói thiệt sau hơn 18 tháng ôm em XP giờ nhuần nhuyễn rồi, nếu so với Jolie em thấy Jolie dễ dạy hơn nhiều, xe hơi AT khác xa xe hai bánh tay ga, cứ siết ga là chạy. Giờ Ấp góp í độ ghế điện nút tùm lum, hôm nào nó nổi cơn chắc em xuống xe đi bộ quá. :p:D
Dìu em nó đi được nhiu cây chúi rùi Bác sờ cờ linh?

• Like
Reactions: scrlinh