Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
Chào cả nhà, em soạn tủ gom được mớ nay của em jolie ngày xưa, không biết bugi loại này có hợp với Xpan không, nhớ gắn cho jolie làm em nó thở thì thầm êm ru, nhịp ga là zọt ngọt ngào, ăn uống khiêm tốn, cám ơn các bác.
Còn kg Bác ? Bác ... tặng Em thử dzô con dzợ già Jolie của Em đi ... lúc này bác đổi qua XPander rồi ah ... Lâu ngày kg biết bác còn nhớ Em kg?

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Hi bác, em vẫn nhớ nick TSG tham gia OS rất lâu, trước em luôn.
Em đã hứa tặng hộp bugi cho bác jolie 2003 gần nhà, trước đó còn hai móc khoá cửa bọc nhựa, hai con tắc kê ( bác thần đèn tặng em) em đã tặng luôn rồi, đành cáo lỗi với bác.
Hội xe jolie giờ không còn không khí của ngày xưa, phần nhiều các bác đã lên đời.
Em chúc bác và cả xóm jolie mình luôn vui vẻ, thành đạt và lái xe an toàn.

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Cảm ơn Bác đã hỏi thăm ... Con Jolie già nhà Em đã làm embrayar mới đi được vài chuyến Bảo Lộc - Saigon ... bỗng dưng số de khó vào ... muốn ra gara kiểm tra lại toàn bộ ... xưa Em ở Thủ Đức có gara quen ... nhưng nay về đậu xe tai Q 2 nên ... lười đi xa ... muốn tìm gara nào gần ..
Úi chao !, bác tăng dây côn lên 1/4 vòng nữa đi, coi sao chứ, mới làm bộ nồi, trừ khi chạy đạp nhiều cháy bố, chứ bình thường thì chỉ do dây côn giãn , tắng chút là hết.

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Em đã hứa tặng hộp bugi cho bác jolie 2003 gần nhà, trước đó còn hai móc khoá cửa bọc nhựa, hai con tắc kê ( bác thần đèn tặng em) em đã tặng luôn rồi, đành cáo lỗi với bác.
Hội xe jolie giờ không còn không khí của ngày xưa, phần nhiều các bác đã lên đời.
Số AE còn xem thông tin của thớt vẫn còn cao nha bác:D:D:D, có điều tình hình là dịch dã, làm ăn ngày càng khó, trượt giá cao, nhiều bác lên đời nên cũng quên dần các bệnh của jo già... nên phần nào đó hạn chế tụ họp thôi. Chứ lửa chắc vẫn còn đánh tốt ấy chứ

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Đi TTC Kê gà hàm Thuận Nam Bình Thuận chơi anh H. @scrlinh ơi. Link nè
Hi bác “ pô e”, chờ dịp xóm jolie gầy sòng đi chung mới vui bác.

• Like
Reactions: B[ounen]
Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Hi bác “ pô e”, chờ dịp xóm jolie gầy sòng đi chung mới vui bác.
Hôm 30/4, anh Ấp Tổ Chưởng gầy sòng, mà có được đâu, bể kèo anh anh Ấp hết trơn. Công nhận Jolie thân thiện dạo này xìu ghê lun. 1 số chạy qua bên màu xanh của anh Mắc Zuc Ken Béc hết rồi, không khí trong đây không còn ồn ào náo nhiệt như ngày xửa ngày xưa

• Like
Reactions: KhaVyOTS
Hạng D
21/3/13
1.462
4.173
113
Giờ jolie có nhiều hội, nhưng nó khác hoàn toàn với lúc chơi os. Bự hay nhiều chưa chắc là ngon. 1 người cũng chịu chi, vào 2 chổ cũng nhứt nhì chuyên cây mít (có nhiều ae thời os vào) sau khi làm bộ nồi xong chạy về tới nhà (gần 20km) xe bị trượt nồi, chạy mấy ngày sau tốc độ lên 80kmh xe nó ì (1 chổ làm bị nặng côn, sau đó mang qua chổ khác thì chủ gara nói làm cho nhẹ, sau kho làm bị trượt, dù làm bộ nồi hơn 5tr) và cũng chủ xe ấy đã vào 1 cây mít bự,ở quận nhứt cũng bị bán hàng kém chất... ce mình đau 7 năm, dù đi từ sáng đến tối,... cũng chưa “ biết mặt thợ “ nào. H26 thì mình chưa đến đó, nhưng nghe nói vẩn còn tin được
Trước còn đi Jolie thì em cũng ghé H26 vài lần , thấy cũng ok , sau có thêm gara bác Trọng . Giờ lên xem các clip youtube bán Jolie cũng thấy bồi hồi , vì cũng nằm gai nếm mật với nó nhiều :)

Hạng D
21/3/13
1.462
4.173
113
Bác Linh đổi Xpander hả ? Vẫn yêu Mít hả bác :D

• Like
Reactions: scrlinh