Tập Lái
6/5/19
26
71
26
37
Xe em bị lé một bên mắt dưới gầm. Anh nào có cục ballast cho em ké 1 ngày thử phát coi co có phải bị ballast không ? . Chứ em thử cái bóng xenon dồi. Bóng vẫn ngon lành !
A coi cái Jack của Ballast xuống đèn, 2 con mắt dưới của e cũng kiểu lỏng lỏng nên lúc lé bên trái lúc lé bên phải lúc thì ... đui luôn, chắc kiếm cặp hallogen gắn lại cho đỡ khó chịu

• Like
Reactions: B[ounen]
Hạng D
21/3/13
1.462
4.173
113
Xạo, toàn thấy nằm gai không chứ có nếm được tí mật nào đâu :D
chiếc đầu gai thôi , chiếc sau mật nhe chú hehe . Anh còn vác nó đi xuyên Việt đường HCM vô tư , đi thấy có xe mình ko có xe nào mà vẫn đi phăng phăng ko sợ :)

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng B2
13/3/09
244
96
28
Hi các bác, em là thành viên mới đang muốn kiếm 1 chiếc jolie để đi gia đình có bác nào vô cản em ko ạ ;)
Jolie là xe 8 chỗ cho Anh Em ít tiền ( bây giờ chắc là <150 triệu), tôi đang chạy Jolie đời 2002 đăng ký lần đầu 2003, xe dùng CHK chạy hỗn hợp là 10l - 11l/100km. Phải biết về xe để có gì vào garage để sửa, phụ tùng thì rẻ, 6 tháng phải đăng kiểm 1 lần ( đây là nhược điểm khi dùng Jolie).

• Haha
Reactions: Micrapis
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Kính các Jolier !
Quay tới lui, kỳ nghĩ lễ dài ngày sắp đến rồi các bác đã có kế hoạch du hí gì cho kỳ này chưa ạ ? hóng các chuyến đi online của các bác quá xá .
Cùng ôn lại kỹ nan kỳ 2/9/2017 - nhớ quá đi mất

Trân trọng.

• Like
Reactions: KhaVyOTS
Hạng C
19/5/16
530
1.694
93
jolier đó không sài được hàng chế độ hay vứt đâu. hàng zin mới-hảng mà còn cho nó ra ve chai!. pat nối dài thu hồi lại, nếu trước đó có phí, thì chiển trả như cũ, nếu nó còn như gin!
kkk pát nối côn vẫn còn như zin luôn nha qua dú, lấy về gắn vô đi thời gian, đem xe vô TTC sữa, cốc chủ tháo ra không sài, nói là để làm cho bộ côn mới đảm bảo đạp nhẹ không cần pát và ...

Hạng D
29/4/16
1.920
7.854
113
kkk pát nối côn vẫn còn như zin luôn nha qua dú, lấy về gắn vô đi thời gian, đem xe vô TTC sữa, cốc chủ tháo ra không sài, nói là để làm cho bộ côn mới đảm bảo đạp nhẹ không cần pát và ...
Tự tay mua phụ Tùng xịn và hạ nồi làm con luôn đây, vẩn lắp pat cho nó nhẹ hơn. Theo Thoòng tin thì ttc giờ... ẹ lắm rồi. Jolie thì càng ngày càng ... vì ... lắm thầy!