Hạng C
5/8/14
926
2.698
93
Vô lý vậy ta, hôm off tất niên, bác cũng có đi mà, và có người mang theo vài cái lyhop nhưng không ai hỏi hang đành mang về, trong khi đó bác lại di chế cháo...
Thứ 7 anh có qua anh Tư không anh? Mang giúp em mấy cái móc cửa của em với nha anh.

Hạng D
15/6/13
1.411
3.747
113
Quận Bình Tân
Em có dư bộ bệ bước và Baga mui bo thang cu bác nào có nhu cầu em tặng bác nào dư đèn gầm để em một bên nó bị sét. Hôm nọ bác nào bán bugi cho bxc loài tốt để em 4 cái em mới thay của vn nên chạy hơi hao xăng
có hình bộ bệ bước ko anh, đc cho e xin tấm hình. em gửi bác xị rượu:3dquaytay:

• Like
Reactions: Hai1985
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
bác ko đi ai nhạo với em...:p
Anh Tư can đãm lên, chỉ có ông già đi chiến đấu, em vô thế roài, kg thoát được. Hẹn anh ngày đẹp chời tại quán Bông Súng kế quán Bông Sên. ( đùa chút cho vui)
Trước tết họp lớp cuối năm, em có đề nghị qua bên anh vì viu đẹp, bồ tèo, rất tiếc bạn bè đa số Q6 ra anh xa quá, nhưng có dịp sẽ đến chổ lý tưởng này. Chúc cả xóm vui vẻ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
em cũng tính đu theo, khó cái sáng thứ 7 đi làm, chiều đi Tiền Giang dự đám cưới ngày chủ nhật. Chưa có dịp nào diến kiến đc.
có hình bộ bệ bước ko anh, đc cho e xin tấm hình. em gửi bác xị rượu:3dquaytay:
Cái này ưu tiên cho người thật việc thật bữa off Trị An rồi em trai @duong_hd ui, thấy hợp nhãn là "sang xe" ngay hiện trường cho nó tươi liền à, phải vậy không anh @manhha600.
Em không dám lên tiếng vì tính .....giả điên khiêng đồ Mỹ đây. He he he