Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Jolie mua loại điểu khiển khóa cửa nào phù hợp? khoảng bao nhiêu xiền?
Mình định mua để thay cho cái chìa khóa thông thường, vì mỗi lần đóng cửa mất thời gian và dễ quên chìa trong xe.
Nhờ các bác tư vấn giúp em. EM cảm ơn trước.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Làm thêm một cái sơ cua, nếu bác sợ quên.
Điều khiển từ xa loại rẻ tiền, rất mau hư tiếp điểm, mệt thêm.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Lúc mới đem xe về có thử vụ này vì sợ quên chìa khóa trong ca bin, nhấn chốt khóa cửa xuống, đóng cửa cái ầm chốt cửa nhảy lên, chỉ khóa bằng chìa khi ở ngoài xe nên không sợ quên chía khóa đâu bác. Để chiều nay về thử lại coi jolie có khóa cửa bằng chốt khi ra ngoài dược không, em báo cáo sau, chỉ sợ lâu rồi nên nhớ lộn.

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Cái nào cũng nhảy mà bác, muốn không nhảy phải kéo tay mở cửa lên đóng lại mới được mà.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Vậy phải qua 2 thao tác làm sao quên được, nhưng em vẫn có cái chìa sơ cua trong bóp cho chắc ăn.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Hì, mấy pác chắc quá.
Em thấy mấy xe xịn. Bác tài ra ngoài 10-15m ấn cái ít ít. Nghe đã và thấy pro nữa.
Xe mình, ấn chìa khóa vào vặn cái phẹc nghe ko đã và quê quê thế nào đó.
Ko biết bác nào đã dùng rồi cho em tí góp ý.
Chẳng nhẽ Jolie là phải vậy sao các bác?

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Mấy vụ độ chế thêm cho xe mỗi người mỗi ý, riêng em không chế thêm cũng không sao vì bản thân jolie nó vậy, ít được trao chuốt, sài khóa bằng cơm cho lành và chẳng có gì quê vì xe được " sanh sao để vậy" cho còn zin.

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
Jolie1999 nói:
Hì, mấy pác chắc quá.
Em thấy mấy xe xịn. Bác tài ra ngoài 10-15m ấn cái ít ít. Nghe đã và thấy pro nữa.
Xe mình, ấn chìa khóa vào vặn cái phẹc nghe ko đã và quê quê thế nào đó.
Ko biết bác nào đã dùng rồi cho em tí góp ý.
Chẳng nhẽ Jolie là phải vậy sao các bác?
Remote này toàn của TQ, cái nào cũng được hết Bác ơi ! Jolie gắn tốt. E đã thử đủ: loại có đề, ko đề tùm lum, thấy cũng vậy. Riêng e thấy xài cái ko đề cho nó lành !
Đúng là bấm khỏi khóa bằng tay sướng hơn nhiều Bác ạ ! với lại e có tật lên xe ko chốt cửa là ko yên tâm mà Jolie ko có chức năng này, thường cái Remote có luôn chức năng này, chốt cửa sau 1 tg hay cái nhá thắng đầu tiên!
Lúc chưa gắn người ta cũng hù: "gắn cái này dô nó mát mát...đang đậu ko ai đụng tự nhiên nó kêu tùm lum đó!" nhưng mà thực tế ko có đâu, nó mà kêu sảng là nó bị mát thiệt rồi ! e mua 4 bộ chỉ 1 bộ bị như vậy, mà bộ đó bị thuốc giá đắt nhất mới đau, đó là cái bộ có Remote vuông góc trông thô, nút bấm nhỏ xíu bằng cao su hiệu gì e wên rồi vì đã vài năm, bộ này chốt cửa sau 1 phút chứ ko phải do đạp thắng, khi khóa nó chớp đèn trước sau chứ ko chớp xi nhan như mấy bộ kia! Bác né bộ này dùm e. Còn 3 bộ kia xài tới giờ chưa thấy gì !

Hạng B2
6/5/09
391
72
28
Bác chạy ra ADV thay, khoảng vài k, cũng ổn lắm, hình như khoảng 400k