Hạng D
19/5/14
4.674
23.232
113
Í da da...em chạy từ Thủ Đức 14h30 lên Tp.Buôn Ma Thuộc đúng 21h15 :D
Ghé bảo tàng Tỉnh Đắc Lắk làm tiếp tô bún đỏ ngon tuyệt giữa tiết trời se lạnh :D Mời các bác ăn khuya cùng em ạ :rolleyes:
View attachment 1471154
Hên, lúc sáng không đi chung, nếu mà đi chắc hít khói chứ chạy theo sao kịp...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Solie
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Í da da...em chạy từ Thủ Đức 14h30 lên Tp.Buôn Ma Thuộc đúng 21h15 :D
Ghé bảo tàng Tỉnh Đắc Lắk làm tiếp tô bún đỏ ngon tuyệt giữa tiết trời se lạnh :D Mời các bác ăn khuya cùng em ạ :rolleyes:
View attachment 1471154

Nghe tây đồn, bác đen nhà mình tính đầu tư lập phòng nhì ở măng đen á, nghe kể kích thích ghê lắm, mà bác ý dạo này ít 8 lắm rồi, chả comment cho biết đường xá, phòng nghĩ, ăn uống gì hết ráo hà. Qua tết ta em cũng đi thử 1 cú coi măng đen - măng trắng như thế nào quá !. hehehehe

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Em lạI lên đây lần 2
View attachment 1490710
trời mát khoảng 20°. Sướng cái sự đời...:D
View attachment 1491184
Bác @jolie Đen lên đỉnh đèo Măng Đen ghé khách sạn Hoa Hồng và Hoa Sim cho em gữi lời hỏi thăm chị Dung , giám đốc khu du lịch Sài Gòn - Măng Đen nhé .:)
Cứ nói thằng em Khánh Toàn ( Toàn Mập , công ty xây dựng Gia Trí ) hỏi thăm chị Dung .
Bảo đảm bác @jolie Đen sẽ trở thành khách vip của khách sạn thôi .Đều có lý do cả đấy .:)

Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Bác @jolie Đen lên đỉnh đèo Măng Đen ghé khách sạn Hoa Hồng và Hoa Sim cho em gữi lời hỏi thăm chị Dung , giám đốc khu du lịch Sài Gòn - Măng Đen nhé .:)
Cứ nói thằng em Khánh Toàn ( Toàn Mập , công ty xây dựng Gia Trí ) hỏi thăm chị Dung .
Bảo đảm bác @jolie Đen sẽ trở thành khách vip của khách sạn thôi .Đều có lý do cả đấy .:)
Úi da... 17h30 em lên tới Măng Đen, cả nhà 5 mạng vừa đói vừa lạnh...mưa phùn và 12° teo bugi :p
Em vô ngay ks Hoa Sim thuê 1 phòng 3 giường đôi giá 350k :eek::D
Jolie - Trên những nẻo đường

Bác @khanhtoanlamvo : giá này em nghĩ quá happy rùi. Mai em sẽ chuyển lời hỏi thăm đến chị Dung về bác :oops:. Cám ơn bác nha.
Ghé quán Trà Giang ăn đặc sản
Jolie - Trên những nẻo đường

miếng da heo rừng ăn giòn giòn sựt sựt như cơm dừa Bến te vậy :D