Hạng B2
19/4/17
379
1.026
93
45
Q.Thủ Đức
Yda..? Trước truyến off mũi né kết nối tình thân nguyên TT đã chịu tập BTBYT xóm Jolie thân thiện đến để trao đổi những biện pháp phòng trống đại dịch covi đang diển biến phức tạp BTBYT và nguyên TT đã thảo luận nhất trí thống nhất quan điểm phòng dịch nói trung hai đồng chí cấp cao của xóm Jolie nghi hình nở nụ cười thân thiện vô tư tạo động lực tinh thần miền tin cho ae ko gì là ko thể nếu ta đoàn kết đồng lòng tuân tủ những biện pháp phòng chống dịch CBTC đề ra truớc chuyến đi mà công nhận nhìn hình Nguyên TT & BTBYT hai người có nụ cười tươi nhìn tự nhiên dể mếm thân thiện nghê ko biết lúc nghi hình đang caffe cười bụng đói hay no kìa :3dtanghoaheo:View attachment 2289831View attachment 2289832
Yda anh OMO 123 nói hay quá kìa

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Yda..? Ký sự chim biển đáng nhớ 15 ngày bình an off Mủi né mùa covi bất chấp nguy hiểm Jolie đoàn kết thân thiện ko sợ lây nhiểm quyết tâm hội tụ được sự chỉ đạo của ban tổ chim OS xóm Jolie thân thiện đầy sáng tạo mưa trí khoa học quyết liệt với tinh thần chống dịch như chống giặc mổi thành viên trong chuyến đi phải tuân thủ lộ trình phòng chống dịnh nghiêm ngặc của BTC đề ra đạt chuẩn USA với quyết tâm cao đã phòng chống dịch hiệu quả xuyên suốt chuyến đi và về cho đến giờ phút này 15 ngày rồi tính từ ngày đi 1/8 chưa có ca báo nhiểm nào trong cộng đồng xóm Jolie ĐK off mũi né như vậy là chuyến off kết nối tình thân mùa covi 2020 mũi né đã thành công tốt đẹp cả về thể chất lẩn tình thần OMO @Jolie123 thanks BTC và các anh em đã liều mình lở phóng lao theo lao vì sự phát triển của hội ko ngại hiểm nguy của bản thân và gia đình ae đồng cảm đã đến trung vui hòa đồng cùng nhau giao lưu chim sẻ kết nối tình thân trong đêm gala đặc biệt mổi thành viên là mổi màu sắc tạo nên sự sinh động nhộn nhịp hòa chung những tiết mục trúng thưởng phát quà lưu niệm của ấp trưởng ban với sự giám sát của thần đèn ban trưởng chống tham nhũng lãng phí TTBCA Jolie làm cho buổi gala thêm phần náo nhiệt sội động đầy ấp tiếng cười vui ấn tượng nhiều kỷ niệm đáng nhớ khó quên khộ thân tui trân trọng kìa :3dhungio:View attachment 2288978
úi da, văn phong, ý tưởng quá hay - đề nghị viết bài chia sẽ , tham gia cuộc thi " xe và những chuyến đi 2020" của OS đê, cho xóm jo già lên hương chút xíu đi bác @jolie123 ơi. viết đi mà,
Xóm mình có nhiều chuyến di chuyển trên xế già, nhưng chả ai chịu chia sẽ gì hết trơn, cảm xúc thì nhiều, mà ít bộc lộ chia sẽ quá .
Em thì toàn lo chuyện ruồi bu không hà, thành ra không cảm nhận được nhiều cái vui, nhiệt huyết của chuyến đi vừa qua, nên chả biết nó ra làm seo hết.
Viết bài tham gia đi các bác, mình dù gì cũng luôn leo top "8" của hội mít đặc mừ !

Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
úi da, văn phong, ý tưởng quá hay - đề nghị viết bài chia sẽ , tham gia cuộc thi " xe và những chuyến đi 2020" của OS đê, cho xóm jo già lên hương chút xíu đi bác @jolie123 ơi. viết đi mà,
Xóm mình có nhiều chuyến di chuyển trên xế già, nhưng chả ai chịu chia sẽ gì hết trơn, cảm xúc thì nhiều, mà ít bộc lộ chia sẽ quá .
Em thì toàn lo chuyện ruồi bu không hà, thành ra không cảm nhận được nhiều cái vui, nhiệt huyết của chuyến đi vừa qua, nên chả biết nó ra làm seo hết.
Viết bài tham gia đi các bác, mình dù gì cũng luôn leo top "8" của hội mít đặc mừ !
Yda..? Bẩm tấu bậy hạ thần nghỉ văn của thần nếu có dự thì chỉ để lót đường thôi ko thể nào vô địch được nên thần mong bậy hạ xem sét rút lại chiếu chỉ cho thần nhờ bậy hạ anh minh vạn tế vạn vạn tế tế tế kìa :3dnhinyeu: