Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Hạng B2
19/4/17
379
1.026
93
45
Q.Thủ Đức
Ya za ! Lôn chuồng kìa.
Chổ này để nói chuyện en chơi bời lêu lổng hú hí du ngoạn ngắm cảnh phố sá đông người qua lên rừng xún biển chứ hổng phải bàn chiện xe cộ nghen.
Dạ, em sẽ rút kinh nguyệt , ý lộn kinh nghiệm ah.

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Lời cảm ơn muộn màn !

Thay mặt gia đình, trước tiên xin trân trọng gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến Ban tổ chức chuyến Phan Thiết Resort Bigoff vừa qua đã có sự quan tâm nhiệt tình dành cho em và cháu ở nhà qua món quà bánh kẹo nhỏ xinh hóm hỉnh em vừa nhận được sáng nay.
Jolie - Trên những nẻo đường

Nhân đây gia đình cũng xin gửi lời cảm ơn đến anh @Quochuy79, thành viên tham gia chuyến offline, đã không quản ngại đường sá xa xôi cách trở hơn 350 cây chuối, băng đèo Prenn, đèo Bảo Lộc, lội suối Vàng Đalat

để chuyển trao đến tận tay em món quà ...Jolie thân thiện thắm tình hữu hảo này .

Hạng F
13/2/17
5.000
15.560
113
Lời cảm ơn muộn màn !

Thay mặt gia đình, trước tiên xin trân trọng gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến Ban tổ chức chuyến Phan Thiết Resort Bigoff vừa qua đã có sự quan tâm nhiệt tình dành cho em và cháu ở nhà qua món quà bánh kẹo nhỏ xinh hóm hỉnh em vừa nhận được sáng nay.
View attachment 2300003

View attachment 2300002

Nhân đây gia đình cũng xin gửi lời cảm ơn đến anh @Quochuy79, thành viên tham gia chuyến offline, đã không quản ngại đường sá xa xôi cách trở hơn 350 cây chuối, băng đèo Prenn, đèo Bảo Lộc, lội suối Vàng Đalat View attachment 2300007

để chuyển trao đến tận tay em món quà ...Jolie thân thiện thắm tình hữu hảo này .
View attachment 2300001
OH, vậy là bác bo e quyết định đi dà lạt mộng mơ rồi hả ?, dịp lễ 2/9 này nghỉ có 1 ngày, lại thêm em co vy rình rình nữa, mệt ghê !
Mong tiếp tục thấy những hình ảnh Jo già rong chơi các địa bàn lên sóng. Được du lịch qua màn hình , biết thêm nhiều điểm đến thú vị.

Hạng B2
19/4/17
379
1.026
93
45
Q.Thủ Đức
OH, vậy là bác bo e quyết định đi dà lạt mộng mơ rồi hả ?, dịp lễ 2/9 này nghỉ có 1 ngày, lại thêm em co vy rình rình nữa, mệt ghê !
Mong tiếp tục thấy những hình ảnh Jo già rong chơi các địa bàn lên sóng. Được du lịch qua màn hình , biết thêm nhiều điểm đến thú vị.
Biển một bên và em một bên...View attachment 2300918

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Trước khi viết còm mân này, một lần nữa xin phép cho em được cảm ơn đến Ban tổ chim chuyến ốp vừa nãy, cảm ơn anh Ấp đã gửi quà tặng cho em, cảm ơn anh Huy đã chuyển quà đến tận tay em.
Lý do em cảm ơn lần 2 là hôm nay phát hiện cái đèn này
trong gói quà.
Vậy là đem ra thử ngay và luôn

Kết quả quá xuất sắc luôn.

I lai kịt !