Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Bác @Jolie Đen thiết kế gần hơn chút đi, chẳng hạn biển Lagi hoặc Mũi né cho gần, chạy cho khỏe :)
Đi với gia đình không khó lắm nhưng có dịp đi với AE thì khó hơn nhiều.
Em căn cứ theo kinh nghiệm, tình hình thực tế mới dám sét kèo như vầy. Đợt này nhiều ông móc mắt nên muốn tham gia thách thức bóng đêm đó mà :p

• Like
Reactions: Khoai oto
Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Hoàn Cầu nằm trong Phan Rang, có web site mà bác ;)
Xét về tiện ích thì cũng tốt. Hồ bơi, sát biển... nhưng vẻ đẹp biển cũng như màu nước biển thì thua Cà Ná. Biển Cà Ná màu xanh thẫm, chừng 1.5m vẫn thấy đáy, địa hình lưng tựa núi, mặt hướng biển.

Hạng C
11/6/08
513
2.470
93
E cung da dat phong resort Hoan Cau le 2/9 nay. Phong 6 nguoi. Hoan Cau o duoc ko Bac. Co ho boi hay bai bien ko Bac.
K có hồ bơi nha bác. Hôm em đi không book trước nên chỉ còn vài phòng gia đình. Phòng em 409, cửa tắm bị hư nên ks dùng rèm kéo tạm. Tường ẩm thấp, mốc meo, dra trải giường thì k sạch sẽ. Giá 600k cho 1 phòng 6 giường đôi tương xứng với dịch vụ của ks. Đặc biệt là khu gia đình này k có wifi nha bác. Nói tóm lại ks này chỉ dành cho các tour du lịch đông người như các công ty, đoàn thể vì giá rẻ.

Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Giời ơi các bác xôm tụ quá, 2 F1 của em, đứa học buổi sáng đứa học buổi chìu T7, coi như mất lễ rùi huhuhu, 3-9 các bác nên dìa sớm sớm kg là bò từ từ dìa là đuối luôn do ai cũng dìa mà có 1 lane từ Phan Thiết dìa, em dự định tối T7 đạp ra đến nữa đêm là tới, để em dìa dụ bà cả tí

Hạng D
8/8/14
3.071
8.144
113
39
Cập nhật danh sách đăng ký chương trình Off Cà Ná mừng 02-09
1/ @Jolie Đen: 4Lớn.
2/ @hiepbibi (Hiệp): 2Lớn, 2Nhỏ (9t và 5t)
3/ @xukaplasma: 3 Lớn, 2 Nhỏ
4/ @tucongvien: 3 Lớn
5/ @Jolie123: 4 Lớn
6/kế sư phụ: @Hai1985: 2 lửng tửng
7/...........
Mời các Bác tiếp tục

Xuất phát 18h00 ngày 01/09/2017, về ngày 03/09/2017. Do đi dịp 02-09 chổ ăn ở cần đặt cọc trước nên Bác @Jolie Đen chốt luôn cách thức chuyển tiền quyết tâm cũng như hạn chót nhận đăng ký và quyết tâm nhé.​
P/s: Chương trình này anh em đã cân nhắc kỹ, tham khảo ý kiến và nhận được thống nhất của nhiều Bác hôm off mổ đèn rồi, nên Bác nào tham gia được thì đăng ký, không tham gia đc thì tự có kế hoạch riêng cho riêng mình (giống như e nè :p) vì thực sự chỉ còn hơn 1 tuần nữa là đến 02-09 rồi nên các vị trí off gần như Lagi, Phan Thiết với giá bình dân đều full cho số lượng nhiều.​

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Hoàn Cầu nằm trong Phan Rang, có web site mà bác ;)
Xét về tiện ích thì cũng tốt. Hồ bơi, sát biển... nhưng vẻ đẹp biển cũng như màu nước biển thì thua Cà Ná. Biển Cà Ná màu xanh thẫm, chừng 1.5m vẫn thấy đáy, địa hình lưng tựa núi, mặt hướng biển.
Khu Cà Ná em thường ghé mần cơm trưa, địa hình lý tưởng, em chưa ngủ đêm ở đây, chổ như vầy có "rau rác" dẩn dzô hết ý, " rau sống" kg biết nơi mô mà tìm ....... em dzọt :p :rolleyes:

Hạng D
26/1/15
3.555
13.772
113
báo cáo các ae..tình hình cận kề..lễ lộc phòng ốc khó khăn..nên mình phải chuyển lúa đặt cọc phòng trước cho bên khách sạn..ae nào đã (đang-sắp)đăng ký xác nhận lại dùm cái nhé..;).với tinh thần "thân thiện".:)nên cũng ko cần đặt tiền quyết tâm,quyết tiến gì hết.:D.chủ yếu là "uy tín nhà may tèo" thôi..:):)..
-chứ các bác đk mà hok đi.dư phòng..em với anh Đen tối kêu mấy én vào xoay vần...chắc lết về chứ chạy gì nỗi..:(:(:p:p

Hạng D
2/1/14
1.653
5.180
113
báo cáo các ae..tình hình cận kề..lễ lộc phòng ốc khó khăn..nên mình phải chuyển lúa đặt cọc phòng trước cho bên khách sạn..ae nào đã (đang-sắp)đăng ký xác nhận lại dùm cái nhé..;).với tinh thần "thân thiện".:)nên cũng ko cần đặt tiền quyết tâm,quyết tiến gì hết.:D.chủ yếu là "uy tín nhà may tèo" thôi..:):)..
-chứ các bác đk mà hok đi.dư phòng..em với anh Đen tối kêu mấy én vào xoay vần...chắc lết về chứ chạy gì nỗi..:(:(:p:p
hiepbibi 1 phòng đủ 2L,2N nha anh 4