Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
RE: kawasaki max những chiếc xe đẹp!!!!

- Dầu xe nhẹ, không bám đường, vô cua rất dễ vô lề.

Hạng C

ở SG rất chuộng loại này khi em vô đó em toàn thấy xe này không hà nhiều như Wave đỏ ở HN
đc cái độ rất đẹp mấy cậu choai choai hay đem ra bờ kè Nhiêu Lộc để đua

Tập Lái
28/7/05
12
0
0
46

Các bác chê nhiều thế. Em thấy xe Max cũng ok chứ. Em vừa bán xe nên mấy hôm nay phải mượn xe của cụ bà để di chuyển. Tiếng máy kêu e e nghe rất khoái ;).
Chỉ có điều là đầu xe nhẹ thật. Đang chạy mà em thắng gấp 1 cái, mém nữa xoay 180 độ luôn [&:]

Hạng B2
6/2/04
163
0
16
Ha noi

Xe của vợ bác machchua chắc đời đầu, mẹ em đi chiếc màu xanh ngọc, hơn 8 năm rồi và chỉ thay săm lốp, nhông xích, ắc quy, cả cái ống xả, còn lại các nhược điểm bác nếu ra đa phần là chưa thấy, hao ít xăng, giảm xóc cực tốt, trọng lượng nhẹ, màu sơn thì bền, nói chung phụ nữ đi quá là ổn, còn máy ì em nghĩ đó là do cấu tạo hộp số nó thiết kế vậy, em thấy chiếc nào cũng vậy hết [8D] Mà công nhận SG các bác khoái chạy xe này thật, em vô lần nào cũng thấy đầy đường, cũng vui vui :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/5/06
401
2.791
93

Xe này nữ chạy rất hợp, kiểu dáng gọn thanh thoát nên còn nhiều người chuộng lắm.
Đúng là hộp số vô kêu to lắm. Còn tiếng kêu máy cũng đặc biệt, khác xe thường. Khi đạp xe bằng giò đạp cũng nghe nó kêu rất lạ: Rẹt rẹt....Xe này đàn ông đi trông ngố lắm.

Hạng F
5/3/05
8.717
71.470
113
đây

Kêu rẹt rẹt là kiểu nó vậy, giống líp xe đạp có "con chó", Su cũng vậy, Honda làm khác nên không kêu rẹt rẹt, chả sao hết

Tập Lái
28/8/06
39
0
0

Không biết mấy bác có ai biết chỗ nào ở SG chuyên sửa con này ko á!Chỉnh sửa chạy ngon thôi nhá con gái đi ko cần độ điếc gì đâu!Các bác chỉ giáo em với chứ vào Biker nó chém với vẽ thấy mà đau đầu :D

Hạng D
12/12/03
2.828
3.620
113
Vietnam

Em thấy xe này con gái chạy lúc mang áo dài... nhìn mê lí... cứ như thiết kế để mang ao dài Việt nam í

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113

Trích đoạn: NGOCNGUYEN

Không biết mấy bác có ai biết chỗ nào ở SG chuyên sửa con này ko á!Chỉnh sửa chạy ngon thôi nhá con gái đi ko cần độ điếc gì đâu!Các bác chỉ giáo em với chứ vào Biker nó chém với vẽ thấy mà đau đầu :D
- Bác thử mang đến Mận Thành Đạt ( xéo xéo Thành Đạt ) đường nguyễn chí thanh, gần bồn binh nguyễn tri phương, chỗ nà là anh em với Thành Đạt ( bình xăng con ). Sửa tương đối, được cái không vẻ vời lung tung.
- Bác yêu cầu anh Mận làm cho thì bảo đảm ( ông gầy gầy gần 40 tuổi ).