Tập Lái
25/9/08
1
0
0
33
phu yen
RE: kawasaki max những chiếc xe đẹp!!!!

các bác cứ chê nó thế thì làm sao em mua dc.Số là em định tậu 1 con maxIII cho bà chị gái nhưng thấy các bác chê thế thì em sợ wá.lúc nãy em có vô trang web của YMH motor,thấy cũng dc.thấy nó nói là 65-70km/lit ma.em cũng ko tin,chẳng lẽ nó sử dụng công nghệ của Future NeoF1 hay sao ma dạt dc muc tieu hao nang luong wá hợp lí thế.em chua biết nó khoảng bao nhiêu tiền.bác nào lam on cho em biết với.cảm ơn các bác nhiều:)[8|][:eek:]

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10

ái chà ! topic win chìm hơn một năm được đào lên tưởng đã là kỷ lục, hoá ra chưa bằng max. Em chưa được đi xe này bao giờ, dạo này thấy bán tràn lan, hình như toàn loại 49cm3 thì phải, chắc cũng tiết kiệm, các bạn học sinh đi nhiều, không cần bằng lái.

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: hai lua choi xe

các bác cứ chê nó thế thì làm sao em mua dc.Số là em định tậu 1 con maxIII cho bà chị gái nhưng thấy các bác chê thế thì em sợ wá.lúc nãy em có vô trang web của YMH motor,thấy cũng dc.thấy nó nói là 65-70km/lit ma.em cũng ko tin,chẳng lẽ nó sử dụng công nghệ của Future NeoF1 hay sao ma dạt dc muc tieu hao nang luong wá hợp lí thế.em chua biết nó khoảng bao nhiêu tiền.bác nào lam on cho em biết với.cảm ơn các bác nhiều:)[8|][:eek:]
em phục bác wá, bác đào lên được hay ghê ...
Em còn phục bác chủ topic hơn, từ đó đến nay mà có 2 bài :D

Hạng B2
8/4/08
217
3
18

Trích đoạn: vancondibo

- Dầu xe nhẹ, không bám đường, vô cua rất dễ vô lề.
ko đến nỗi tệ đến thể đâu bác ah xe nào mà ko hư đi thì phải giữ gìn thì nó mới bền chứ,cứ kéo,cứ phá thi vô số sao ko kêu còn mà nữa là max nữ đi rất lười trả số đêm ra lì máy nhưng dòng kawasaki càng đi càng thích nhất là tiếng nồi,tiếng bô,max chạy càng nóng mày càng chạy ngon,theo ý kiến của e đã đi wa

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

con này đi bình thường thì không việc gì ...mà mấy thằng độ xe cứ khoái làm cho đã zô rồi nẹt ầm ầm ......có lần cháu lấy xì po ra nẹt lại cái ỉm re .......:D

Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang

Em nói thật với các bác chứ mấy con này chạy ngoài đường xxx khoái lắm các bác ợ[>:].Chỗ em bọn nó toàn độ lên để đua thôi chứ có chạy bình thường như người ta đâu.:mad:

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Vâng, rất đẹp ... đối với phụ nữ, cũng giống như attila rất đẹp, mà chỉ đẹp với phụ nữ.
Nói thật với các bác, em vẫn hiểu câu "chiếc ào... thầy tu" nhưng bảo em nhảy lên con max hay con att mà đi tán gái thì đánh chết em cũng k đi.

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Trích đoạn: hai lua choi xe

Xe MaxIII thật ra là xe nhái. Kiểu như Wave, Dream, Best... của Tung Của trước đây. Kiểu dáng vẫn là Kawasaki Max nhưng máy thì kiểu Honda nên dễ dàng sửa chữa và kiếm phụ tùng.

65-70lm/lit àh? Quảng cáo chỉ là quảng cáo thôi, không đến cỡ đó đâu. Xe này cũng bình thường như Dream, Wave TQ vậy đó.

Hạng B2
14/8/08
276
0
0
34
otosaigon.com

max3 dc đấy nhiều màu mới trẻ trung, hình như dưới 10 chaj. làm con máy 50cm3 cho nó tiết kiệm thời xăng cao gạo kém đê. ( nhưng mà hình như là đồ tung của thì phải[&:][&:][&:])

Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang

Trích đoạn: vancondibo

- Dầu xe nhẹ, không bám đường, vô cua rất dễ vô lề.
Ack.Đầu xe của thằng max nặng vậy mà bác bảo là nhẹ:(.Hay là chiếc max của bà chị em nó có vấn đề[8|]