Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Sẳn tìm thấy chủ đề, bác Kila còn muốn mua hay đổi nữa kg? Em tôi có nền 81m2 đường chính, đuờng 35m ở Phong Phú, giá tầm 2.6 tỏi. Bác mua rồi mở thêm cái quán nhậu gần quán Huơng Lúa cũng tốt ạ
Đang còn lui về gom lúa bác ơi

Hạng B2
22/8/14
208
262
63
Bác định bán hay kdoanh vậy? Đường 13 mấy bữa nay có ngập ko bác?
Hợp tác kinh doanh thôi bác, chứ ông già ko cho bán. Còn ngập hay ko e khó trả lời nói ko thì nhiều ng nói mình pr cho đất của mình nên tốt nhất bác cứ đi thực tế kiểm tra là tốt nhất. Canh ngày 1 hoặc 16 âm lúc triều cường lên cao nhất bác đi là biết.

Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Hơi bị đọng nước tí thôi bác.
Đất dự án, đường 35m, KDC gần chợ và cách trung tâm tầm 6-7km với giá này chắc còn mỗi chỗ này!!
Bác giống em, khoái mé Q8, BC.
Khu này đường nhỏ giá giờ nhiêu bác bít ko?

• Like
Reactions: Covanl
Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Đọc tin của bác, mình bán tính bán nghi gọi ngay cho thằng đệ làm cùng cơ quan. Nó mua và xây nhà ở Greenlife 13C được 2 năm hơn. Hỏi nó vụ ngập như bác nói, nó bảo là: "anh gặp phải người chém gió rồi. Em ơ đây 2 năm trời có ngập gì đâu. Khu này CĐT xây bờ bao xung quanh và cống một chiều từ cách đây 2 năm. làm sao mà ngập được. Anh rảnh cuối tuần tới nhà em chơi là biết liền". Đúng là trăm nghe không bằng một thấy :)
e mới mua 1 miếng 175 m2 và thấy ko hề hối hận nhé. khu Phú MỸ hưng thế nào thì khu này 6/10 so với nó. nhưng khu này đg phát triển , hoàn thiện cơ sở han thầng nên lâu dài sẽ đầy đủ. qua Q5 cũng rất gần. Cầu Nhị thiên đường săp hoàn thành. đi lại sướng vô cùng. mưa ko bao giờ biết ngập. e đg dồn lúa xây nhà ở đó đây

Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
e mới mua 1 miếng 175 m2 và thấy ko hề hối hận nhé. khu Phú MỸ hưng thế nào thì khu này 6/10 so với nó. nhưng khu này đg phát triển , hoàn thiện cơ sở han thầng nên lâu dài sẽ đầy đủ. qua Q5 cũng rất gần. Cầu Nhị thiên đường săp hoàn thành. đi lại sướng vô cùng. mưa ko bao giờ biết ngập. e đg dồn lúa xây nhà ở đó đây

Cho mình hỏi là giá bây giờ bao nhiêu 1m2. thanks

Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Bác cho em hỏi khu bác nói giá bao nhiêu? Và vị trí nó nằm ở đâu vậy bác?? Gia đình em tìm mua một miếng đất đầu tư, mà tìm hoài ko biết mua khu nào. Q9 thì giờ lên đỉnh, mua hơi ngán. Chỉ có khu bên QL50 thì tính ra gần Q5, đi trục NVL vào thì cũng ko xa trung tâm lắm.
KDC Dương Hồng đi bác. Bao ngon!