Em thử vẽ kế hoạch hội ngộ Nam - Bắc cho các bác xem và ý kiến chơi.
Thời gian cụ thể thì mời bác Khoavan thống nhất với các bác trong Nam và thông báo tiếp :D

Ngày 1:
Sài Gòn - Nha Trang 440km
+
Hà Nội - Vinh 330km

Ngày 2:
Nha Trang - Đà Nẵng 530km
+
Vinh - Đà Nẵng 520km

Hội tụ tại Đà Nẵng!

Ngày 3:
Giao lu tại Quảng Nam-Đà Nẵng-Huế

Ngày 4:
Tiếp tục giao lu tại Quảng Nam-Đà Nẵng-Huế

Ngày 5:
Đà Nẵng - Sài Gòn 860km (đi QL14)
+
Đà Nẵng - Hà Nội 870km (đi đường HCM)

Ai về nhà đó hoặc nếu thấy chưa đủ đô thì chơi tiếp, nam xuyên ra bắc và bắc xuyên vào nam luôn!

Nguyên 2 ngày giao lu chắc hơi thừa, em nghĩ 1 ngày giao lưu và 1 ngày dành chạy xe loanh quanh là ngon!

Mời các bác ném đá nhẹ tay :)

Last edited by a moderator:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
sounds good, tuy nhiên bác plan sao mổi ngày chạy khoảng 200-300 km thôi, chạy nhiều quá k có thời gian refresh & enjoy :D

@khoavan: sao bác không cho ý kiến mà chỉ vỗ tay vậy? :cool:

@DP: chỉ có tỷ phú thời gian mới đi được vậy thôi bác ơi, một chặng SG-ĐN mà đi kiểu đó chắc mất 4 ngày mới tới! Trước em có đi HN-ĐN sáng đi tối tới rồi, nói chung là đủ khỏe+đủ vui là chơi được hết à :D

@quangtin: đề nghị bác xin tài trợ cho kế hoạch này!

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Em cũng muốn chạy ra Đà Nẵng mà sợ vợ con ngại đi đường quá dài, dự tính ban đầu của em cho dịp nghỉ Tết Ta là ra Nha Trang rồi vòng lên Đà Lạt. :)

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
có ý kiến là mấy khi các bác ở thủ đô nam tiến nên anh em sẽ đi cà mau, phú quốc hay campuchia cho xa, còn đà nẵng lúc nào anh em đi cũng được, các bác thấy thế nào. các bác thủ đô gửi xe vào rồi đi cùng anh em ở sg, mỗi xe sẽ trang bị bộ đàm, dán số thứ tự, nối đuôi nhau đi hiền hòa

Hạng B2
13/4/08
227
12
18
chào các bác,

tết này em đinh đem galaxy.. (sorry legacy) chạy đi huế luôn các bác có ai đi không để cùng thống nhất ngày để cùng đồng hành cho dzui.

tks