Hạng B2
31/3/10
335
16
18
Quy Nhơn - Bình Định
CHIEUCUONG nói:
lengquanghuy nói:
độ này nghe được à nghen. Để em rủ bà cả đi chơi một chuyến cho biết chứ từ hồi cưới đến giờ chưa đi "tuần trăng mật" chỉ thấy 2 vợ chồng đi làm vỡ mật. Chắc vậy mà baby chưa chịu chui ra
và nhất định phải làm đúng bài "ngồi quanh cái lẩu dê giửa cái se lạnh của mưa phùn đà lạt" và nhớ câu "một lít không bằng một xị" thì mới đạt được :D:D:D:D:D:D
Vậy là em phải mang luôn cả minh mạng thang lên luôn nhé. Bác nào có nhu cầu thì báo để em biết mà đong theo:D:D:D

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
tiếc quá, em mới đi Dalat nghỉ mát với cơ quan, và cũng mới đi Phan Thiết với cơ quan bà cả về. Thứ 7(4/8) em lại đi VT với gia đình bà cả, tiện thể đo luôn mức xăng của bà 2. Nếu có anh em nào trong PC có đi VT thì alo6 cho em cafe nhé. Sơn 0908988388---0979995973

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53
tieuho123 nói:
Bac xep ghe sau lai de nguyen cai xe noi vao luon la Ok , be co the ngu tren nguoi me hoac tren xe noi cung dc....chu yeu nhat la ba Ca cua bac co thich du lich hay ko ? neu thich thi co nao cung ok. nhu em, luc di dam cuoi sieu xe thi F1' moi co hon 3t thoi...ko ngu nguyen dem...3h loi dau day di tiep....van vo tu....va hien nay, trong vong 6 ngay ma em da di het Hanoi.... + Ha long (ngu thuyen luon)...ve thi di tiep Lang Son....va nay dang Sapa ....vi thay doi khi hau lien tuc nen ca 2 F1 deu dang bi ho+ so mui....nen ko biet ngay mai co suc di HaKhau ko vi sang nay di tham quan noi o nguoi H'Mong loi bo may km duong doi nui + bac thang....em con tho ko noi noi chi tui nho....va con du dinh sang 4/8 se ve den Hanoi lai di tiep Ha Dong...+ Bac Trang nua la xong ke hoach.....theo em nghi neu Bac + Ba Ca deu mau len rui thi khoi lan tang lam gi nua.....choi luon di Bac
Hôm nào về HN thì ới anh em HN 1 tiếng nhé. Cafe ofline cùng anh em Pre HN. Ngày mai em đi rước cô dâu Pre trắng tinh về rồi.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
chuotbach nói:
tieuho123 nói:
Bac xep ghe sau lai de nguyen cai xe noi vao luon la Ok , be co the ngu tren nguoi me hoac tren xe noi cung dc....chu yeu nhat la ba Ca cua bac co thich du lich hay ko ? neu thich thi co nao cung ok. nhu em, luc di dam cuoi sieu xe thi F1' moi co hon 3t thoi...ko ngu nguyen dem...3h loi dau day di tiep....van vo tu....va hien nay, trong vong 6 ngay ma em da di het Hanoi.... + Ha long (ngu thuyen luon)...ve thi di tiep Lang Son....va nay dang Sapa ....vi thay doi khi hau lien tuc nen ca 2 F1 deu dang bi ho+ so mui....nen ko biet ngay mai co suc di HaKhau ko vi sang nay di tham quan noi o nguoi H'Mong loi bo may km duong doi nui + bac thang....em con tho ko noi noi chi tui nho....va con du dinh sang 4/8 se ve den Hanoi lai di tiep Ha Dong...+ Bac Trang nua la xong ke hoach.....theo em nghi neu Bac + Ba Ca deu mau len rui thi khoi lan tang lam gi nua.....choi luon di Bac
Hôm nào về HN thì ới anh em HN 1 tiếng nhé. Cafe ofline cùng anh em Pre HN. Ngày mai em đi rước cô dâu Pre trắng tinh về rồi.
tuy nhìn thấy dung nhan của cô dâu bác rồi nhưng cũng chúc bác rước được 1 cô dâu ngoan hiền,trinh trắng như làn da cô ấy nhá

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53
CHIEUCUONG nói:
chuotbach nói:
tieuho123 nói:
tuy nhìn thấy dung nhan của cô dâu bác rồi nhưng cũng chúc bác rước được 1 cô dâu ngoan hiền,trinh trắng như làn da cô ấy nhá
Thanks bác CC.
Em cũng hy vọng vậy. 3h chiều em đi đón dâu. Về nhà em phải dọn nội thất luôn đã có lẽ chiều mai là xong." Em tự sướng". Chiều qua em đã mua hết đồ nghề rồi Hihihi.
Sáng mai em hẹn tieuho123 cafe. Số phone cua em 0903252017

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Theo gợi ý của em kế hoặch du hí 2/9 chúng ta sẽ tổ chức đi Đà lạt để dễ dàng cho việc tổ chức em đề nghị các bác nào tham gia vui lòng đăng ký tại đây nha,em làm trước
-chieucuong: 2l 1n

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
kế hoặc là không có kế hoặch gì hết :D:D:D:D
chúng ta chỉ fix số phòng+người+thời gian đi và về thôi vì em đã bàn với bác sweetdream và bác loan,hai bác ấy đang có 2 ks trên cùng 2 con đường,bác TRÍ SWEETDREAM sẽ tổ chức toàn bộ chương trình vui chơi,ăn uống ,nhảy múa tại Đà lạt cho chúng ta,về khoản này thì em rất tin tưởng vào tài tổ chức của bác TRÍ vì đã thử lửa vào tết rồi.
Dự kiến đi vào ngày 1/9 về ngày 3/9 các bác thấy thế nào