Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/5/05
17.658
6.051
113
59
Thành phố Run Quất
dennis nói:
thanhpx nói:
Tiếp sau ngân hàng sẽ là gì đây? Các Bác thử đoán. Em đoán chứng khoán:D

Bác cơ cấu kịp chưa? Mấy em NH hôm nay CE hết rồi, giờ đón đầu tụi đầu tư tài chính, bất động sản được chưa bác? Em còn đang bị chôn vốn dài hạn vô mấy cu vận tải+xuất khẩu, hichic!!!

Nếu tiền còn ít hơn cổ thì tạm đứng ngoài đi bác. Em hum nay đứng ngoài.

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
50
Tăng tỷ giá, bác còn mấy em XK vậy thì táo rụng trúng đầu bác rồi :)

Hạng D
6/4/05
3.604
2.098
113
vankhanhktpn nói:
dennis nói:
thanhpx nói:
Tiếp sau ngân hàng sẽ là gì đây? Các Bác thử đoán. Em đoán chứng khoán:D

Bác cơ cấu kịp chưa? Mấy em NH hôm nay CE hết rồi, giờ đón đầu tụi đầu tư tài chính, bất động sản được chưa bác? Em còn đang bị chôn vốn dài hạn vô mấy cu vận tải+xuất khẩu, hichic!!!

Nếu tiền còn ít hơn cổ thì tạm đứng ngoài đi bác. Em hum nay đứng ngoài.

Dạ, em thấy thèm lắm nhưng nghe lời bác đứng ngoài, để dành chút cash phòng thân+ọp ẹp, hihi!!! Qua tháng mới bác mở bát 1 lần xem nào, cho máu bớt chảy nhá!!!

@lancer: em cũng mong vậy ạ, để em đi mua nón bảo hiểm, hihi!

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
50
Hôm nay em nghe lời xúi leo lên tàu PGC, chuẩn bị năng lượng cho mùa đông và nấu bánh tét :)

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
50
Em thường xem tận gốc luôn nếu xem online, còn xem lúc đóng cửa thì của VCBS đáp ứng cho em nhiều hơn, còn chữ nhỏ đọc được nhiều thì của TSC. Vài dòng bác tham khảo nhé.
[link]http://www.hsx.vn/HOSE_lsflex.htm[/link]

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Hố hố hố ...
Hum nay còn ít xiền (hum trc chia tay NTL) chen mua 10k KLS @26.2 sửa -> 26.4 .........
Chờ dài cổ .... khớp được có 5,1k - (có cái phần lẻ 100 cổ chả biết của bà bán xôi nào :)).... bi giờ úp lên được 4 lai @26.8 !!!

Tuần rồi giải ngân 2 đợt, hum nay vét nốt chút tiền còm . Hy vọng cuối tuần này kiếm tý 12-15% :):):)

Bi giờ nhờ thím Vợ Đậu úm
giùm cho cái anh Vờ Ni nó lên .... mạnh mạnh tý nhá .
:)

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.136
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
haichien nói:
Xem mấy cái bảng của HSX hay HNX thì ... chán vì không có màu Xanh Thiên thanh :) với Màu Tím Hoa Sim :)

Em bi giờ chỉ xem bảng cua EuroCapital - Hơi chậm nhưng OK .

Tui cũng xem bảng này, không chậm đâu bác, và rất ổn định. Nhân viên EPS hướng dẫn mình xem bảng này nếu như bảng của EPS bị trục trặc, kể từ sau hôm đó mình xem bảng này luôn vì thấy yêu màu tím hoa sim!
http://quotes1.eurocapital.vn/?board=S

Hôm nay sàn HA lên khá đẹp! KBC và KLS của tui ơi lên đi cho ta thóai vốn mà không lỗ!...:p

Status
Không mở trả lời sau này.