Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
STi xanh naỳ ở đâu thế quangtin, Trung Lương hay gặp ở đâu? Không biết chủ xe là ai em rủ giao lưu đi. Bữa anh đi Trung Lương lúc 12h30 trưa, thấy các xe đi trung bình 120 mà anh thấy cản trở giao thông lắm, bưã đó mà gặp STi xanh này có phải có bạn đồng hành rồi, đi mãi mà k thấy ai chạy cùng mình

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Mấy bác cho em hỏi đg Hồ Tràm giờ còn vắng với ngon và có bắn ko các bác :D

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
đường Hồ Tràm vắng, tuy nhiên đường có nhiều chỗ vá (đối với STi thì chuyện nhỏ), mấy sấy tóc thì tuần rồi đi cũng k thấy, anh bạn F30 cùng đoàn đóng 24, Tenna thì đóng 23 vô tư :D
Kombat nói:

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
DP nói:
đường Hồ Tràm vắng, tuy nhiên đường có nhiều chỗ vá (đối với STi thì chuyện nhỏ), mấy sấy tóc thì tuần rồi đi cũng k thấy, anh bạn F30 cùng đoàn đóng 24, Tenna thì đóng 23 vô tư :D
Kombat nói:

Ah ngon hehe, troài F30 mà mun lên 240 (coi như topspeed, e nó mất ít nhất 1 phút) chắc đường phải cỡ 2km thẳng tắp hả bác DP?

Auto News
4/7/12
2.875
958
113
Đà Lạt
www.facebook.com
Kombat nói:
quangtin nói:
STi chạy ko nể nang gì hết, người ta đang test xe Mitsu mà STi qua cái vèo rồi mất luôn...STi chạy zị là bao nhiêu :D
kèo WRX vs STi tại SG, mời các bác vào chém

Sti chạy 165-170 :D :D, Tại từ lúc bác rút máy ra chụp hình đến chụp xong mà Sti mới tới đó thì tốc độ em đoán là đúng roài haha

bữa đang vòng lên đường dẫn vào cao tốc LT-DG em chợt thấy STi phía bên kia đường
đang tiếc không kịp chụp và xa quá thì chợt ngẫm nghỉ
có thể ẻm sẽ đu theo sau lưng đi VT đây
thế là cứ từ từ mần em Mít Mi chậm chậm :)

Một lúc sau bất chợt đang test em Mi thì em STi vượt qua, vào trạm thu phí ngay trước xe em, em chụp được vài tấm
sẵn tiện có cơ hội...vừa qua trạm thu phí là đạp em Mi lún sàn lun để test với STi :D mà kết quả là như trong hình :p đạp lè lưỡi mà em STi cứ thế nhẹ nhàng...xa dần...xa dần...và...mất hút
khi nào sẽ có dịp tái ngộ đây các bác SUBARUFC