Hạng C
6/5/10
524
5
18
Em nhận được tin nhắn từ mobifone về việc kết nối dài lâu….
Vào trang web mobifone… để đăng ký thành viên thì ở mục địa chỉ hòm thư ‘ abc… @ mobifone.com.vn “ dù em có gõ bất cứ cái tên nào quái đản nhất thì nó vẫn cứ có 1 câu trả lời là địa chỉ email ko hợp lệ, gọi tới tổng đài “ 9244” để nhờ hỗ trợ thì câu trả lời cũng y chang “ anh cứ nhập cái tên của anh…xys sao cho nó chấp nhận thì thôi “
Em chán quá, chả buồn đăng ký nữa ( vì em đã nhập tới 2 chục cái tên rồi nó cũng ko chịu, giá như nó văn minh như yahoo, khi thấy trùng tên thì cho mình lựa chọn 1 cái tên trong list. )

Hạng C
8/8/08
666
62
43
Lyudmila nói:
Em nhận được tin nhắn từ mobifone về việc kết nối dài lâu….
Vào trang web mobifone… để đăng ký thành viên thì ở mục địa chỉ hòm thư ‘ abc… @ mobifone.com.vn “ dù em có gõ bất cứ cái tên nào quái đản nhất thì nó vẫn cứ có 1 câu trả lời là địa chỉ email ko hợp lệ, gọi tới tổng đài “ 9244” để nhờ hỗ trợ thì câu trả lời cũng y chang “ anh cứ nhập cái tên của anh…xys sao cho nó chấp nhận thì thôi “
Em chán quá, chả buồn đăng ký nữa ( vì em đã nhập tới 2 chục cái tên rồi nó cũng ko chịu, giá như nó văn minh như yahoo, khi thấy trùng tên thì cho mình lựa chọn 1 cái tên trong list. )

Bác nhập đại một tên vừa chữ vừa số đi, lúc login bác đâu có xài tên đó mà xài số điện thoại.

Em đăng ký từ tháng 2, sáng nay nó nhắn tin kêu confirm lại, điện thoại lên tổng đài nó bắt em vô mạng đăng ký mới từ đầu vì em đã đổi CMND (số cũ nhưng ngày cấp mới). Em lấy luôn tên Lê Văn Tí :D. Đăng ký xong nó gửi mình số pin kích hoạt. Sau đó lúc login chỉ có gõ số đt và pw thôi.

Hạng B2
26/8/04
466
2.669
93
Em có đăng ký được, nhưng ko thấy nhắn tin khuyễn mãi 100%

ncm
Hạng B2
23/5/08
339
0
18
35
OSCF
Em làm ngay trên web luôn. Mới xong nè, ko có gì xảy ra hết. :)

Hạng B2
22/6/09
432
12
18
42
em nghe tin từ CIA nó bảo từ giờ đến cuối tháng mobifone sẽ có 1 đợt khuyến mãi lớn như kỳ trước 170% cho thuê bao kết nối dài lâu.[:O]

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Đăng ký bình thường Bác ui. Bác gõ vừa chữ+ký tự đặc biệt nhé.
Cứ 3 tháng em được giảm khoảng 300k cho cái vụ Kết nối dài lâu

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
dinh7968 nói:
EM đăng ký 5 năm nay rồi! Mỗi tháng giảm 1tr tiền cước! Cũng đỡ!

bác thua em, nó còn tăng thêm cho em 1 thùng bia và 3 LL vào ngày sinh nhật

Tập Lái
19/1/11
48
1
0
mình có đăng kí được
và lâu lâu nó tặng tiền thưởng
nói chung là nó tiện lợi hơn cái  bình thường ^^