Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
giahuy09 nói:
GMFC đang căng sức trên 2 mặt trận, nên chưa thể nói trước được gì trong giải OSCL...
Năm nay GM và HFC là ẩn số lớn nhất của giải

Hạng B2
30/8/12
367
14
18
CHARTIS-AIG
Em thấy theo kết quả bốc thăm thế này lá cơ hội chia đều cho tất cả các đội. Đội nào biết cách phân bổ sức và chắt chiu cơ hội là sẽ vào vòng trong.

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Ai nói bảng A yếu hả mấy bác. Toy là ĐKVĐ, Mit là đội bất bại khi đá với các đội mạnh như BMW giải năm ngoái và TFC giải SFC vừa rồi. Còn XNL là đội vào tới bán kết năm ngoái. Merc thì ko thể xem thường, còn SOS là một ẩn số khó nói đc.
Em đánh giá bảng B nhé: BMW dù mạnh, nhưng chỉ BFC mạnh thì đâu gọi là bảng tử thần đc. SFC còn bi cả TFC và MIt loai ngay trên sân nhà giải SFC, MaFC và HFC ko được đánh giá cao còn GMFC dù là hạng 3 nam ngoai nhưng chưa chắc đem so sánh với thực lực của XNL (thắng thế với TFC trong trận giao hữu gần đây).
Như vậy bảng nào mới là bảng tử thần???

Hạng D
4/10/12
2.181
3.508
113
Có cái ông mập đầu húi cua đó mà cũng đá hả?!

Hạng B2
23/5/12
126
0
16
36
Cam Ranh - Khanh Hoa
hattrickson nói:
Ai nói bảng A yếu hả mấy bác. Toy là ĐKVĐ, Mit là đội bất bại khi đá với các đội mạnh như BMW giải năm ngoái và TFC giải SFC vừa rồi. Còn XNL là đội vào tới bán kết năm ngoái. Merc thì ko thể xem thường, còn SOS là một ẩn số khó nói đc.
Em đánh giá bảng B nhé: BMW dù mạnh, nhưng chỉ BFC mạnh thì đâu gọi là bảng tử thần đc. SFC còn bi cả TFC và MIt loai ngay trên sân nhà giải SFC, MaFC và HFC ko được đánh giá cao còn GMFC dù là hạng 3 nam ngoai nhưng chưa chắc đem so sánh với thực lực của XNL (thắng thế với TFC trong trận giao hữu gần đây).
Như vậy bảng nào mới là bảng tử thần???

Hạng C
26/9/11
589
7
18
TPHCM
Ổng đi phá mồi ko ah pac ơi ! :D:D nên chắc cho làm tiền đạo chính để kiếm độ nhậu

tcrazy nói:
Có cái ông mập đầu húi cua đó mà cũng đá hả?!