Hạng D
12/7/10
1.191
4
38
Hattricson đi phân tích tùm lum người ta biết TFC năm nay ko mạnh mốt vô giải đá cho tơi bời bây giờ

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
hattrickson nói:
Ai nói bảng A yếu hả mấy bác. Toy là ĐKVĐ, Mit là đội bất bại khi đá với các đội mạnh như BMW giải năm ngoái và TFC giải SFC vừa rồi. Còn XNL là đội vào tới bán kết năm ngoái. Merc thì ko thể xem thường, còn SOS là một ẩn số khó nói đc.
Em đánh giá bảng B nhé: BMW dù mạnh, nhưng chỉ BFC mạnh thì đâu gọi là bảng tử thần đc. SFC còn bi cả TFC và MIt loai ngay trên sân nhà giải SFC, MaFC và HFC ko được đánh giá cao còn GMFC dù là hạng 3 nam ngoai nhưng chưa chắc đem so sánh với thực lực của XNL (thắng thế với TFC trong trận giao hữu gần đây).
Như vậy bảng nào mới là bảng tử thần???

Hattrickson: MAFC & HFC thì không nên xem thường nhé.....:D

Hạng B2
7/6/13
149
0
16
thangtnl nói:
hattrickson nói:
Ai nói bảng A yếu hả mấy bác. Toy là ĐKVĐ, Mit là đội bất bại khi đá với các đội mạnh như BMW giải năm ngoái và TFC giải SFC vừa rồi. Còn XNL là đội vào tới bán kết năm ngoái. Merc thì ko thể xem thường, còn SOS là một ẩn số khó nói đc.
Em đánh giá bảng B nhé: BMW dù mạnh, nhưng chỉ BFC mạnh thì đâu gọi là bảng tử thần đc. SFC còn bi cả TFC và MIt loai ngay trên sân nhà giải SFC, MaFC và HFC ko được đánh giá cao còn GMFC dù là hạng 3 nam ngoai nhưng chưa chắc đem so sánh với thực lực của XNL (thắng thế với TFC trong trận giao hữu gần đây).
Như vậy bảng nào mới là bảng tử thần???

Hattrickson: MAFC & HFC thì không nên xem thường nhé.....:D

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
XNL với sự xuất hiện của Bucodo ( BFC chuyển nhượng tự do) thì quá mạnh luôn

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia

Hạng C
18/2/11
797
125
43
[/quote]
binhves_kts nói:
xeBim nói:
ko biết lót tay bao nhiêu nhỉ???

Năm nay BIM đứng nhất bảng B để tránh XNL nhất bảng A thì mới có cơ hội vào CK, em nghe bucodo nói thế:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/3/10
114
0
16
40
binhves_kts nói:
xeBim nói:

Năm nay BIM đứng nhất bảng B để tránh XNL nhất bảng A thì mới có cơ hội vào CK, em nghe bucodo nói thế:D

[/quote]
có lý..có lý...

Hạng B2
17/3/10
114
0
16
40
binhves_kts nói:
xeBim nói:

[/quote]
có lý..có lý...