Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Bác Tam Bình thân,

Như đã trao đổi qua điện thoại, bác có thể cho người nhận thay tại lễ trao giải thưởng. Vì vậy, voucher của bác vẫn có hiệu lực bình thường ạ.

Vì buổi trao giải sẽ rất nhiều điều thú vị, nên nếu được bác sắp xếp người đại diện cho mình tới tham gia cùng chúng tôi bác nhé!

Trân trọng!
Sao gọi đt . inbox hoài mà không thấy hồi âm? Chán
Sắp tới đăng kiểm, nên phải thay vỏ thôi, không chờ được nữa rồi

11/5/14
85
46
18
Sao gọi đt . inbox hoài mà không thấy hồi âm? Chán
Sắp tới đăng kiểm, nên phải thay vỏ thôi, không chờ được nữa rồi
Bác Tam Bình thân mến,

Những thông tin trên inbox của bác đã được Goodyear xác nhận qua điện thoại cũng như đã có lời mời bác tới tham dự buổi nhận giải, nhưng do bác nói ngày thứ 4, 16/7/2014 đang ở Đà Lạt tới cuối tuần mới về nên Goodyear dự định sẽ gửi tất cả bao gồm: giấy chứng nhận giải thưởng, voucher và quà tặng đi kèm từ Goodyear là một camera hành trình.

Hiện Gooyear cũng đã inbox cho bác người cần liên lạc trực tiếp để nhận quà. Bác liên lạc sớm giúp Goodyear và hãy trải nghiệm dòng lốp mới với nhiều ưu điểm vươt trội dành cho mùa mưa này.

Trân trọng,

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Bác Tam Bình thân mến,

Những thông tin trên inbox của bác đã được Goodyear xác nhận qua điện thoại cũng như đã có lời mời bác tới tham dự buổi nhận giải, nhưng do bác nói ngày thứ 4, 16/7/2014 đang ở Đà Lạt tới cuối tuần mới về nên Goodyear dự định sẽ gửi tất cả bao gồm: giấy chứng nhận giải thưởng, voucher và quà tặng đi kèm từ Goodyear là một camera hành trình.

Hiện Gooyear cũng đã inbox cho bác người cần liên lạc trực tiếp để nhận quà. Bác liên lạc sớm giúp Goodyear và hãy trải nghiệm dòng lốp mới với nhiều ưu điểm vươt trội dành cho mùa mưa này.

Trân trọng,
Cám ơn nhiều, Bình đã nhận được rồi

Hạng B1
3/6/14
60
12
8
42
hôm qua lên nhận giải vui ghê các bác à... buổi lễ thật long trọng, chắc nhớ mãi ngày này thôi