Hạng B2
4/3/07
261
27
28
KẾT QUẢ CUỘC THI ĐẶT TÊN LỐP TRÚNG LỐP CỦA GOODYEAR
KẾT QUẢ CUỘC THI ĐẶT TÊN LỐP TRÚNG LỐP CỦA GOODYEAR

Hôm qua biết đoạt giải + vouche. Hôm nay làm phát 4 em "Vua bám đường" cho con Fiesta luôn.

Cảm nhận là... sướng cái trước đã. Có thể do sướng quá dẫn đến tâm lý nhưng phấn nên thấy sao mà nó bám đường và êm ái hết sức hihihi....

Tuy nhiên, điều mà em thấy hài lòng nhất là thái độ, dịch vụ của cty Goodyear và đại lý của họ. Trên cả tuyệt vời!

Một lần nữa xin cảm ơn BTC, cty Goodyear, bac Goodyear và bác Phuong (nhân viên cty GY) đã hỗ trợ em thực hiện chương trình này.

Chỉnh sửa cuối:
11/5/14
85
46
18
View attachment 86080 View attachment 86229 Hom qua biet doat giai + vouche. Hom nay lam phat 4 em "Vua bam duong" cho con Fiesta luon.

cam nhan la... suong cai truoc da. Nen co the anh huong tam ly nen thay em va bam qua hihi...

noi chu em thay cai hai long nhat chinh la may bac GoodYear qua chu dao. Giai quyet qua nhanh gon cho e vi biet mai e co viec di xa.

mot lan nua xin cam on BTC, Goodyear, bac Phuong GY da ho tro em thuc hien chuong trinh nay.

@mod: em dang mau nen gui bang phone ko dau. Mod cho e de day khi nao voi dc cai laptop e se chinh co dau ngay. Cam on Mod.
Bác tuech_sg thân,

Rất vui được phục vụ bác. Chúc bác có một hành trình tuyệt vời với bạn đồng hành Goodyear Assurance TripleMax.

Trân trọng!

Tập Lái
14/6/14
15
2
3
46
Em thấy tuy không được giải nhưng những ng tham dự ai cũng có phần. Goodyear chăm sóc mọi ng chu đáo quá.

• Like
Reactions: Rosenguyen
Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Lần sau bác chú ý, hễ cuộc thi nào mà đặt tên, cứ gán chữ VUA vào thì kiểu gì mà chả trúng. Vua mà chả lẽ lại thua à? Đặt tên là Lốp Vua thì hãng lốp xe nào mà ko ưng cái bụng chứ.
Lần sau em thử áp dụng cách này của bác :p

Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Bác ấy bớt nóng đã, trong chuyện này em thấy chẳng có gì đến nổi là chà đạp thế này nọ hết bác ơi. Trước nhất em thấy Goodyear chịu tổ chức cuộc thi này cũng là một động thái tốt cho anh em trên OS rồi. Nhờ có mấy hoạt động thế này mà diễn đàn mình sôi nổi lên hẳn bác không thấy sao? Buồn buồn em dạo quanh xem mấy cái tên các bác đặt mà cười ra nước mắt cơ đấy. Mà em nói thật bác nhé, lỡ như em tham gia mà có đậu được lốp thì cũng mừng còn như không thì cũng chả sao, có bị lỗ cái gì đâu bác. Huống hồ bác cũng đâu có tham gia cuộc thi đâu mà sao phải nặng lời làm gì? Em thấy bác suy diễn hơi nhiều rồi đó. Bác nghĩ coi, nếu có sản phẩm tốt mà đặt cái tên thấy ghê thì bác có muốn mua không? Dòng ATM là một dòng tốt của Goodyear và em thấy là nó có khả năng xóa bỏ những khuyết điểm trước đây của hãng. Trước mat là người hiện tại đang dùng cho con Civic ở nhà thì em không có gì để phàn nàn cả.
Nói tóm lại là càng nhiều cuộc thi thế này em càng hoan nghênh. Cả người dùng và hãng đều có lợi thì chẳng có gì không tốt cả.
Bác nói đúng quá ! Là sân chơi cho anh em thôi , ai cũng đều được voucher giảm giá rùi còn gì ? Bác Goodyear còn nhiệt tình hỗ trợ anh em thông tin và thắc rất kịp thời và nhanh chóng nữa , rất có trách nhiệm , em rất thích điểm này của bác Goodyear

Tập Lái
6/6/14
19
2
3
View attachment 86080 View attachment 86229
Hôm qua biết đoạt giải + vouche. Hôm nay làm phát 4 em "Vua bám đường" cho con Fiesta luôn.

Cảm nhận là... sướng cái trước đã. Có thể do sướng quá dẫn đến tâm lý nhưng phấn nên thấy sao mà nó bám đường và êm ái hết sức hihihi....

Tuy nhiên, điều mà em thấy hài lòng nhất là thái độ, dịch vụ của cty Goodyear và đại lý của họ. Trên cả tuyệt vời!

Một lần nữa xin cảm ơn BTC, cty Goodyear, bac Goodyear và bác Phuong (nhân viên cty GY) đã hỗ trợ em thực hiện chương trình này.
Wow , bác lẹ thiệt . Chúc mừng bác có lốp mới để trải nghiệm mùa mưa này

Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Bác GYVN ơi, sao hong thấy ai liên lạc giề với em vậy?
E được giải 3, khi nào phát giải vậy bác ?
Bác inbox thông tin cho bác Goodyear chưa ? Gửi rồi thì chờ vài bữa xem sao?

Tập Lái
6/6/14
19
2
3
bác có tham gia đặt tên không? những người tham gia đặt tên được ưu tiên khuyến mãi mua voucher kìa bác... em thấy trời mưa nên xoại loại lốp goodyear này cho yên tâm
hehe bác này phán chuẩn nè, nên sau khi tham gia chương trình mình lại xài tiếp Bridgestone vại.... :)
Khi nào nó mòn thì bác đổi qua Goodyear dùng thử ...Nghe nói đi rất êm , bám đường tốt lắm

Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Hic, người ta nói dân mình thích chỉ trích hơn động viêm cấm có sai. Các bác cứ ném đá đi thì nhãn hàng nào dám tổ chức thi cho mình chơi nữa. Em thì e vẫn và sẽ xài Goodyear. Lý do là có voucher giảm giá thế dại gì không xài, hè hè. Bớt nóng đi mấy bác ơi
hihihi, em đồng ý với ý kiến của bác , chí phải