Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Không có phần mềm, người bán biết vị trí yếu đỉểm của chốt relay canh đó mà móc , móc không được thì khoan vào chỗ yếu -> vậy là xong ( khách cần sửa lại thì thay thế ổ khóa khác , lổ khoan hàn lại , trét matis sơn lại đố biết .
Két đời cũ cũng vậy ( khóa cơ xài số hay khóa 4 núm xài chữ cái cũng vậy ) đã số thợ bán két có thời gian nghiên cứu nên cứ canh chỗ yếu mà khoan thôi
Về nhãn hiệu Cứ nhãn hiệu VDH Hà Lan mà xài
(Còn nhiều lắm mà xài DT với đang xỉn nên lười gõ quá à)
Mình bán két 11 năm cho hãng Gunngard

Ko phải chú đang làm cho phan tèo hả ?

Hạng B2
27/9/17
204
5.379
93
46
Mình có két sắt để đầu giường loại chống cháy số bấm điện tử và 2 lỗ chìa khóa.
Hôm nay cần mở két để lấy giấy tờ cho con làm thủ tục mua đất thì không thấy chìa khóa đâu.
Đành gọi cho thợ - một người trẻ tuổi ở tiệm Két sắt đường Võ Văn Tần.
Anh ta tới và mở tủ cho mình không tới 30s.
Tủ mở ra thì mình chợt nhớ vị trí dấu chìa khóa.
Thợ về khỏe re.
Mình nghĩ: khóa gì thì cũng chỉ ngừa người ngay thui. Phàm là kẻ gian ăn trộm thì họ mở được hết.
Vậy sao phải mua cái tủ mắc tiền quá là lại không có nhiều ý nghĩa trong việc phòng gian nhỉ?
Mời anh chị em chia xẻ!
Két sắt mà loại để đầu dường thì ko nên mua anh ơi.trộm nó mò tới cái két thì mình toi mẹ nó rồi anh ạ.

Tập Lái
9/8/15
30
877
103
Ko phải chú đang làm cho phan tèo hả ?
Không..em chủ yếu là đọc để lấy thông tin , kiến thức chứ chưa giao du với anh em nào trên này.. chỉ mua thanh lý 1 vài món nhưng người khác nhận dùm thôi

Hạng C
30/1/13
730
19.819
93
Két sắt bt thì cái chìa mới quan trọng chứ cái mã số chỉ làm màu, khều cái lẫy là bung ra (nếu đã vặn chìa ở vị trí mở)
Em cũng mua ở VVT, 1 lần pin yếu cũng mở đêk đc. Gọi thợ lên 5p xong

Hạng D
29/10/07
2.005
9.379
113
HCM
www.bsdinsight.com
cty ông bạn mình cháy, còn lại ẻm đứng trơ trơ ra đó, để im đó 3 ngày sau mở ra, vẫn còn nguyên con tiền bạc trong đó. Tiếp tục làm ăn.

Hạng C
18/12/14
755
11.806
93
Quận 11
E mua cái két sắt ở “bãi rác” bên Nhật về trong tình trạng đang khoá và bị mất chìa. Kêu tới ông thợ thứ 6 cũng không mở được, cuối cùng chọn phương án đục bản lề xong lấy nguyên cánh cửa ra dò mã số, do két sài mã số cơ bằng núm vặn và chìa để mở....

Túm lại là ở nhà phố nên sài két xịn để trống trộm mở lúc vắng nhà.

Hạng D
29/10/07
2.005
9.379
113
HCM
www.bsdinsight.com
E mua cái két sắt ở “bãi rác” bên Nhật về trong tình trạng đang khoá và bị mất chìa. Kêu tới ông thợ thứ 6 cũng không mở được, cuối cùng chọn phương án đục bản lề xong lấy nguyên cánh cửa ra dò mã số, do két sài mã số cơ bằng núm vặn và chìa để mở....

Túm lại là ở nhà phố nên sài két xịn để trống trộm mở lúc vắng nhà.

đâu cần của bên Nhật đâu, ở VN cũng bán đầy chứ - đừng có hòng mà mở với nó đi. Ông nào nói ngon, mấy ông bán tủ sẵn sàng cho vào trong đó 50 chai, mở được lấy luôn.