Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Em mazda bị kẹp 2 bên luôn. Ra đường Việt Nam không thể kể hết chuyện sai trái và ý thức được nên không nên để tâm.

• Like
Reactions: diluantran
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Mình thì không để tâm nhưng phải để ý bác ui.
Để ý để mà phòng tránh.
Có bác bị mũi xe cạ đuôi xong, nó lại bắt bồi thường.
Em ủng hộ quan điểm của Bác, mình chê hành vi của người khác thì mình không thể lặp lại kiểu đi xe như vậy được.
Mấy cái vụ va quẹt thật khó nói ghê, ra đường nhiều tay giờ như hổ bảo, đi láo còn muốn ăn tươi nuốt sống cả xe và cả người.

Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Thằng bim đen và thằng xanh lỗi lấn làn ngược chiều .
Thằng đỏ lỗi vượt phải.
Đỏ làm gì vượt phải bác? Nếu đó là vượt phải thì toàn bộ 2b bên trong vượt phải hết!

• Like
Reactions: ntt61
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Đỏ làm gì vượt phải bác? Nếu đó là vượt phải thì toàn bộ 2b bên trong vượt phải hết!
Đường đó có 1 làn, hướng đi bắt buộc là chỉ rẽ phải, vậy xe 4b phải xếp hàng rẽ phải, xe 2b thì được phép chạy bên phải. Bình thường 2b vẫn chạy vậy mà?
Xe 4b chỉ được phép vượt phải khi xe phía trước rẽ trái hay có tín hiệu rẽ trái, ở đây đâu được phép rẽ trái, vậy xe đỏ đó vượt phải.
Luật GTĐB:
4. Khi vượt, các xe phải vượt về bên trái, trừ các trường hợp sau đây thì được phép vượt bên phải:
a) Khi xe phía trước có tín hiệu rẽ trái hoặc đang rẽ trái;

Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
em thường hay ép éo cho wa lun. em ghét thể loại này lắm[/QU
Bác giống em. Đã xếp hàng vào len rồi thì quên đi mà lên được với em. Đã có chú taxi gãy gương với em rồi.
Ghét mấy cái thể loại chạy xe vô văn hóa ntn.