Hạng C
5/5/16
617
979
93
hôm trước cũng bị cúp đầu tương tự cảnh này, ngay vòng xoay Phú Lâm đang đông xe lúc chiều tối, em đụng thằng khùng kia tạt đầu cố tình trước xe em lun... đụng xong ko cần chờ nó bước xuống, em xuống trước lun, chỉ vô mặt, chửi thề, nó hạ kính xuong em chửi thề tiếp, hỏi "mún xem camera hành trình trog xe tao để coi mày cúp đầu xe tao ko? thằng lờ.. kia".. nó lầm bầm bấm kính chạy đi lun..
xe em BH 2 chiều, bao đâm đụng mà,, sợ éo thằng nào... nó tưởng xe nó cùi hơn thì mình ko dám đụng và sẽ thắng lại nhường nó, em đâu có sợ trầy xe "Mes ghẻ" em đâu mấy bác...kkk
(chắc em hên gặp thằng nhỏ con,và chưa cắn thuốc.. không có khi toi..kkk)

Hạng C
25/7/16
519
5.762
93
hôm trước cũng bị cúp đầu tương tự cảnh này, ngay vòng xoay Phú Lâm đang đông xe lúc chiều tối, em đụng thằng khùng kia tạt đầu cố tình trước xe em lun... đụng xong ko cần chờ nó bước xuống, em xuống trước lun, chỉ vô mặt, chửi thề, nó hạ kính xuong em chửi thề tiếp, hỏi "mún xem camera hành trình trog xe tao để coi mày cúp đầu xe tao ko? thằng lờ.. kia".. nó lầm bầm bấm kính chạy đi lun..
xe em BH 2 chiều, bao đâm đụng mà,, sợ éo thằng nào... nó tưởng xe nó cùi hơn thì mình ko dám đụng và sẽ thắng lại nhường nó, em đâu có sợ trầy xe "Mes ghẻ" em đâu mấy bác...kkk
(chắc em hên gặp thằng nhỏ con,và chưa cắn thuốc.. không có khi toi..kkk)
E mới lúc chiều nay ở đường zô Khí Điện Đạm Cà Mau nè. Mịa nó, đường bể tùm lum mà nó còn ráng vượt 3 con tải 1,25t 1lượt, e éo cho. Đá đèn xong dậm thắng đứng. Nó cũng dậm thắng xong ló đầu ra: chạy kiểu j mậy? E: ĐM mài coi lại mài, mún rì, bước xuống. Nó ngồi yên xong liếc kiếng fải rồi bò về len kia. Jờ nằm nghĩ lại cũng may, mình khùng mà gặp thằng kia tỉnh, hok thoy jờ này năm sau hok chừng đám giỗ e:p
P/s: nó hyundai ben, còn e lái con này
Kẹt xe và những kẻ khôn lỏi

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Giờ kẹt xe thì tâm lý mọi người đâu ai thèm đi theo luật nữa...điền vào chỗ trống mà đi thôi !