Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Máy tung tăng đi trước. Khung lã lướt theo sau. Tài (xế) ở đâu ko rõ.

Hạng B1
17/2/18
87
104
33
38
méo biết df khi nào ông ấy cho ra dc con xe để anh em sờ soạn chứ như con Klara em đi đường tìm đỏ mắt cũng k thấy con nào chạy cả

Tập Lái
3/5/14
20
24
3
Em thì ngày nào cũng phải ra đường nhưng chưa bao giờ thấy một chiếc xe máy điện của vin. Em hỏi thật các bác, đã có bác nào thấy nó chạy ở đường phố SG chưa, nếu bác nào đã sở hữu thì cho ý kiến càng tốt, vợ em làm giờ hành chánh cách nhà 2km nên tính múc 1 con.
bình thạnh ngày gặp mấy chiếc .

Hạng B1
3/10/16
66
23
13
HCM City
Em thì ngày nào cũng phải ra đường nhưng chưa bao giờ thấy một chiếc xe máy điện của vin. Em hỏi thật các bác, đã có bác nào thấy nó chạy ở đường phố SG chưa, nếu bác nào đã sở hữu thì cho ý kiến càng tốt, vợ em làm giờ hành chánh cách nhà 2km nên tính múc 1 con.
Em thấy SG xe máy điện của Vin chạy nhiều mà, em gặp hoài :D

Hạng B1
22/2/10
94
7
8
Em thấy SG xe máy điện của Vin chạy nhiều mà, em gặp hoài :D
Mua làm chuột bạch mà gẫy rằng ah, trước tết nghe bọn cò mua mấy cái shop house của Vin nó bảo mua xong là bán dc ngay anh ạ . Mỗi căn chênh mia nó 2T roài, xong là bọn nớ chạy mất díu bán dc.Toàn bọn nừa đảo thủy ,lừa mọi người ôm tiền vào nằm đó.
Bà chị cũng bị nó du hơn chục căn, giờ chờ độc lập.
( Tiền Vin ở đâu ra mà nhều thế........????? :-( )

Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
em cũng thắc mắc rất ít xe Klara chạy ngoài phố.

có hai khả năng: không bán được hoặc VF đang có tính toán gì đó.
Hơn 30 củ cái xe điện dân ta chưa quen được pác ơi. Trong tâm trí người dân xe điện chỉ 15 củ đổ lại thôi

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Công nhận người bắc kỳ giỏi thật, tỷ phú toàn bắc kỳ, chắc ngừoi giỏi nam kỳ mang tiền ra nước ngoài ở hết rồi