Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
ở Bến Cát, Bình Dương... em có thấy 1 con màu bạc rồi..
rất là tầm thường, khẳng định là không đáng mua (giá cũ), và với giá mới, nếu mua chỉ có KHÙNG.... hoặc rửa tiền.
Theo định nghĩa của bạn tầm thường là sao?

Hạng F
16/7/15
6.292
24.864
113
Theo định nghĩa của bạn tầm thường là sao?
nếu bạn không chú tâm, không quan tâm về xe (đa số người bình thường sẽ rơi vào trường hợp này)... thì bạn không biết nó là cái gì... giữa 1 đám lẫn lộn các loại xe thì hoàn toàn không nhận ra... nhìn xe wave còn nổi bậc hơn.

Tập Lái
20/11/18
7
3
3
33
Em thì ngày nào cũng phải ra đường nhưng chưa bao giờ thấy một chiếc xe máy điện của vin. Em hỏi thật các bác, đã có bác nào thấy nó chạy ở đường phố SG chưa, nếu bác nào đã sở hữu thì cho ý kiến càng tốt, vợ em làm giờ hành chánh cách nhà 2km nên tính múc 1 con.
Mình đã đi xem xe và thấy người ta mua luôn, thấy thanh niên chở bạn gái chạy ngoài đường luôn rồi nè. Mình ở tận Lào Cai, tỉnh miền núi cũng có đại lý Vinfast nè, bạn tìm Vinfast Mai Long Lào Cai sẽ thấy. Chắc tại SG rộng quá nên bác chưa gặp thôi. Mà bác mua giờ giá lên 50 triệu hơi chát đó nha.

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
nếu bạn không chú tâm, không quan tâm về xe (đa số người bình thường sẽ rơi vào trường hợp này)... thì bạn không biết nó là cái gì... giữa 1 đám lẫn lộn các loại xe thì hoàn toàn không nhận ra... nhìn xe wave còn nổi bậc hơn.
Thế thì nó là thành công của 1 chiếc xe điện rồi nhỉ. Bởi vì so sánh thiết kế ngang ngữa các loại xe chạy xăng

Hạng D
6/12/14
1.328
1.289
113
Em vắt óc mãi vẫn ko hiểu ý của bác ở chỗ đỏ.:D
Chữ Việt mà! bác ấy chưa mua xe Clara nhưng nhiều lần đã nhìn thấy người khác có xe Clara chạy ngoài đường !!! có cần phải giải thích cặn kẽ vậy không?

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
vẫn đang chờ được mở capo, xem nội thất, test drive và xem mấy cái chúng chỉ quốc tế ... sau đó em sẽ nghĩ đến việc mua Vin hay ko nghen.

Hạng F
22/7/13
8.950
39.920
113
Em vắt óc mãi vẫn ko hiểu ý của bác ở chỗ đỏ.:D
ảnh ở chung cư cao cấp, trong chỗ để xe gần ảnh có 1 chiếc nên ảnh gặp quài là chuyện bthuong! chứ giá bgio thì có ai mua mần rì? khi nào xe Vin dừng khoản 2-5 mà lại chạy đc 100km như xe máy truyền thống thì mình ủng hộ 1 chiếc. Bgio thì thoy hóng :D

Hạng B1
16/7/15
92
102
38
Ho Chi Minh City
Làm thương hiệu nếu tốt đẹp thì không sao, chứ cái kiểu chụp giựt ngắn hạn giống như Med, School, và nhiều thứ khác đang làm thì càng đem trưng ra ngoài quốc tế không khéo còn ảnh hưởng đến tên nước Việt Nam nữa. Làm gì cũng ào ào, hào nhoáng, bóng bẩy nhưng không có giá trị thực thì qua thời gian sẽ biết thôi. Chỉ tội nước mình không phải ai cũng là người có đủ thông tin để hiểu biết chiêu trò của kẻ làm ăn chụp giựt.