Hạng D
31/5/14
3.447
4.262
113
E ngoài bắc thấy Clara chạy kha khá, e hay đi đón con và qua chợ nên thấy

qua em mới đi Nam Định về thấy klara chạy khá nhiều, còn trong nam lèo tèo :D mà đường ngoài đấy em thấy vắng nên xe điện hợp lý, còn trong nam kẹt liên miên chắc ko hợp

Hạng C
7/4/13
866
625
93
Mình đã đi xem xe và thấy người ta mua luôn, thấy thanh niên chở bạn gái chạy ngoài đường luôn rồi nè. Mình ở tận Lào Cai, tỉnh miền núi cũng có đại lý Vinfast nè, bạn tìm Vinfast Mai Long Lào Cai sẽ thấy. Chắc tại SG rộng quá nên bác chưa gặp thôi. Mà bác mua giờ giá lên 50 triệu hơi chát đó nha.
Giá này e mua Vaio tội chi đi xe điện bác. Tiền chứ phải giấy đâu, muốn nói bao nhiêu là đưa.

Em thì ngày nào cũng phải ra đường nhưng chưa bao giờ thấy một chiếc xe máy điện của vin. Em hỏi thật các bác, đã có bác nào thấy nó chạy ở đường phố SG chưa, nếu bác nào đã sở hữu thì cho ý kiến càng tốt, vợ em làm giờ hành chánh cách nhà 2km nên tính múc 1 con.

Bên cty mình, a c e mua 3 chiếc bản pin Plitium 35 triệu, đỏ, trắng, bạc....chạy cũng ok lắm

Hạng B1
16/5/17
65
32
28
28
Em ở khúc bình lợi phường13 thì có thấy xe điện của vin thật, nhìn khá nhỏ như vespa ấy

Hạng F
29/10/14
8.500
11.137
113
vậy chắc School không có học sinh học mấy đâu anh nhỉ ?
căn hộ của Vin ở Sài Gòn có bàn giao được căn hộ không anh?
Đi cãi lộn với đội quân đó có mà cả ngày pác ạ

Tập Lái
9/3/19
44
19
8
Sài Gòn
Hổm rày đọc tin không để ý, nay xem kỹ lại thông tin của đông cơ V8 gắn trên chiếc Lux V8 hoàn toàn mâu thuẩn.

Động cơ V8 6,2L 445 HP là động cơ tiêu chuẩn của thế hệ thứ 7 ( đang sử dụng của Chevrolet). Động cơ này chỉ có thể cho công suất hơn 210-220 km/h hay đại loại như thế.

Để đạt được vận tốc 300km/h thì phải trang bị thêm supercharge, lúc đó CS là 650HP chứ không còn là 455HP nữa. Bao nhiêu đó thôi đủ thấy chiếc xe này làm ra đem trưng bày là để đạt mục đích gì đó chứ không có thực. Có khả năng Vinfast cũng chỉ mua được động cơ tiêu chuẩn 6.2L của Chev. cũng giống như trường hợp Van biến thiên của BMW. Còn supercharge thì phải tự độ.

Hạng B2
31/12/15
126
52
28
29
Ho Chi Minh
Nhìn tổng thể xe đẹp nhưng thiết kế tên xe nhìn chán quá không được tỉ mỹ phù hợp nhìn phần đầu và phần đuôi xe sẽ thấy lột bỏ tên dòng xe ra nhìn rất đẹp và sang đáng chữ lên nhìn vãi tèo quá

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Lâu quá ko thấy otosaigon + biệt đội nâng bi VF nổi lên nhỉ? Nghe đâu VF mới ra mấy chục loại Ọp sờn nên biệt đội nâng bi bị teo bị rồi kìa :)