Hạng D
24/8/07
1.662
2.719
113
pr mãi, điều này chỉ đúng tại Mỹ, mang đến sự hài lòng bao gồm rất nhiều yếu tố khác nhau,riêng ở vn toy chỉ làm tốt mỗi cái máy bền...trong khi đi theo chiếc xe có nhiều thứ khác cần xem xét

• Like
Reactions: LienVu
Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
pr mãi, điều này chỉ đúng tại Mỹ, mang đến sự hài lòng bao gồm rất nhiều yếu tố khác nhau,riêng ở vn toy chỉ làm tốt mỗi cái máy bền...trong khi đi theo chiếc xe có nhiều thứ khác cần xem xét
Máy bền là đủ rồi bác , chạy taxi với dịch vụ dc rồi :))

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Chỉ cần ngồi trên xe thánh Toy thôi là em đã thấy sợ chết rồi như kiểu Final Destination ý chứ đừng nói chi là lái. Thôi em đành chịu nhục ngồi mấy xe Hàn xẻng vậy, nhường phần oai cho các bác đấy ;))
- Xe TOY nó có bom nổ chậm trên đó hả anh? Còn xe Hàn thì có phép màu gì để tránh tai nạn, thương vong vậy?
- Anh nói chuyện cứ như nguyên thủ ấy. Chắc cả họ nhà anh 100% đều sử dụng xe ô tô khi ra đường nhỉ?

• Like
Reactions: langlechaycamry
Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Không bằng mấy anh kia trong mấy vụ đánh giá chất lượng xe trong 90 ngày đầu tiên sử dụng của J.D. Power đâu.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Ở vn mà được như Mỹ thì vn đâu có lún trong vũng bùn tăm tối này? Bác chỉ ra cái gì sx ở vn mà tốt hơn sx ở Mỹ cho em xem. Đừng có mà đòi hỏi chuyện không tưởng. Mỹ là QG số 1TG đấy, còn vn đang trong nhóm kém phát triển. Đòi bằng là bằng thế nào?
  • Thế Bác "phát triển" đang comment ở đâu thế? :D

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Toy VN so với Toy Mỹ, Toy Nhật... theo mình thì chỉ giống mỗi cái logo, còn đâu như là phế phẩm giá cao của Toy toàn cầu. Hơn 20 năm ưu đãi, bảo hộ, hút máu... mà KHÔNG xuất khẩu được chiếc nào là hiểu "chất lượng..." rồi !

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
  • Thế Bác "phát triển" đang comment ở đâu thế? :D
Em đang ở VN, nhưng cái em comment là bác không thể đòi hỏi 1 cách vô lý là VN phải bằng Mỹ được vì nó phi logic và buồn cười. Ngay cả đứa trẻ ranh còn biết vn không thể bằng mỹ được dù cho có làm gì đi nữa, vậy mà bác lại đòi phải bằng thì dù có 1000 năm nữa cũng không thể nhé bác.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Pác nóng tính thế. Xe toy pác đang chạy có mấy túi khí thế, đã đầu tư thêm bộ ghế da ngồi cho mát đít chưa hay pác vẫn để ghế nỉ cho zin. Toy ko có cân bằng điện tử đâu đừng nóng tính mà chạy nhanh quá pác. Hi
Em đang chạy Mit Triton (avatar) không phải Toy, nhưng em thấy comment cuả bác bực quá nên reply thôi.
P/S xe em 2 túi khí nhá.

• Like
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
- Xe TOY nó có bom nổ chậm trên đó hả anh? Còn xe Hàn thì có phép màu gì để tránh tai nạn, thương vong vậy?
- Anh nói chuyện cứ như nguyên thủ ấy. Chắc cả họ nhà anh 100% đều sử dụng xe ô tô khi ra đường nhỉ?
Thông thường mấy thánh comment như thế là không có xe đâu bác, chém cho vui thế thôi. Rồi một ngày đột nhiên trúng số hay hưởng gia tài thì họ cũng xách tiền mua Toy, hihi

• Like
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đúng rồi , bác nói chính xác , mà 72k chiếc toy bán ra chắc khoản hơn 50k là chạy dịch vụ . Mà chạy dịch vụ thì sao , tức nhiên là phải chọn xe chi phí thấp , phù hợp ( chở đc nhìu người ) , chí phí sữa chữa bảo dưỡng rẻ . E tin chắc nếu đc lựa chọn để hưởng thụ cái sự sung sướng khi chạy xe thì mấy bác tài chạy dịch vụ cũng chẳng chọn toy . Đơn giản xe ở vn là một tài sản chứ ko phải tiêu sản bác :)
Bác cho bằng chứng 50k chiếc/ năm mua để chạy dịch vụ nhé, không phái muốn nói dư lào thì nói đâu. 50k chiếc / năm (tuổi thọ xe dịch vụ trung bình 5 năm) vậy là đang có 250k chiếc xe Toy đang chạy dịch vụ? Bác có thấy lời nói của mình lố bịch không?