Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
cụ phải phân biệt HĐ mua bán và HĐ đặt cọc xe nhé, trong HĐ cọc xe chỉ nói giá bán dự kiến thôi :)
Khi đó mình ký hđ mua bán. Vì xe đặt thêm options nên giao trễ mấy tháng.

• Like
Reactions: lethal
Hạng B2
9/8/19
183
401
63
39
Rõ ràng văn bản tăng giá sẽ áp dụng kể từ ngày có hiệu lực. Vậy thì lấy cớ gì áp dụng lùi cho khách hàng như vậy ? Nếu Toyota im lặng là đồng nghĩa với chính sách bán hàng của đại lý tức là coi thường người dùng Việt Nam. Chán !
k im lặng thì làm gì bác, ở VN cứ im lặng là vàng, câm lúc cần câm là thượng sách

• Like
Reactions: aogolfonline
Hạng B2
20/7/20
285
1.236
93
46
Bởi vậy Em nói thẳng với sale Toy là anh éo cọc cạch gì hết. Khi nào em có xe thì báo anh lên mua với điều kiện là lúc đó anh chưa mua xe của hãng khác!

• Like
Reactions: aogolfonline
Tập Lái
9/5/22
8
2
3
32
Hà Nội
Chấp nhận vì hợp đồng luôn có lợi cho các đại lý mà :D. Mất tiền mua nhưng do "văn hóa xếp hàng" vẫn còn như vậy thôi

Hạng C
1/6/13
806
517
93
Lúc có khuyến mãi thì cười như Liên Xô, tăng thêm thì chửi. Thôi cứ tự quyết định, tiền mình có ai bắt mua đâu.

Hạng C
19/5/07
806
434
63
Sáo cứ phải khổ khi đi mua xe như thế để cho các hãng xe như Toyota, Honda, . . . làm giá. Tôi thì chỉ mua xe khi nó sẵn có, không thì thôi, chẳng việc gì phải thêm tiền

Tập Lái
6/5/21
39
32
18
thời khách hàng là thượng đế qua rồi. Shoerrom mới là thượng đế nhé. cứ đà này vài năm nữa muốn mua dc xe không chừng phải quỳ lại tụi nó
cái chính là cơ sở hạ tầng đã quá tải, và cơ quan quản lý cũng ko khuyến khích mua ô tô quá nhiều như hiện nay nên ngó lơ thôi

• Like
Reactions: Qvalentino