Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Em mới đặt xong, tính ra giá 500k/đêm mà có ăn sáng với khung cảnh vậy thì quá đã, chưa biết bữa sáng có như bác nói không, để về em cập nhật cho bác nhé [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR]
Ăn sáng Cadasa xưa giờ chỉ gọi món chứ không có buffet, thực đơn chỉ vài món nước + cafe nhưng khá chất lượng, thêm chổ ngồi thỏai mái nên nhà em thấy hài lòng.
Thật ra bữa sáng ở nhà hàng khách sạn nào cũng tệ, chỉ có điều là tệ ít hay nhiều, coi các review trên mạng và nhà em đi chơi dịp lễ nhiều nơi thấy cũng đúng, hầu như bữa ăn sáng từ 5 sao tới ngàn sao phải nói là dở tệ...nhiều nơi còn có cảm giác như đồ ăn thừa từ buffet đêm hôm trước...
Bác vào Ana Mandara thử xem, buffet sáng 5* ngày nào cũng hấp dẫn, đúng tiêu chuẩn tây.

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Mùa này với giá tằm như bác chủ đưa ra thì rất nhiều, có thể lên đến nơi lượn vòng xem rồi quyết cũng được. Không khó gì đâu

• Like
Reactions: quochung88
Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
Mùa này với giá tằm như bác chủ đưa ra thì rất nhiều, có thể lên đến nơi lượn vòng xem rồi quyết cũng được. Không khó gì đâu
Dạ e đặt cadasa rồi bác :)
Bác @Sixsense cho e hỏi chút ạ, tầm trưa trước khi nhận phòng ăn trưa quán nào ngon vậy bác?

Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Dạ e đặt cadasa rồi bác :)
Bác @Sixsense cho e hỏi chút ạ, tầm trưa trước khi nhận phòng ăn trưa quán nào ngon vậy bác?
Tiện đường thì lên hết đèo Prenn tiếp đường 3/4 vào tới vòng xoay (rẽ phải là Trần hưng Đạo ngang dinh 2 đi hường Cadasa resort), bên trái vòng xoay có quán cơm gà ta Phan rang rất đông khách, hoặc sát bên là quán Ẩm thực Nam bộ ăn cũng được.
Bác lên google maps nhìn rõ hơn.
P/s bác đừng đi đèo Mimosa đường loang lổ ổ gà, dù lên hết Khe sanh rẽ trái là đến ngay Cadasa.

• Like
Reactions: quochung88
Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
Tiện đường thì lên hết đèo Prenn tiếp đường 3/4 vào tới vòng xoay (rẽ phải là Trần hưng Đạo ngang dinh 2 đi hường Cadasa resort), bên trái vòng xoay có quán cơm gà ta Phan rang rất đông khách, hoặc sát bên là quán Ẩm thực Nam bộ ăn cũng được.
Bác lên google maps nhìn rõ hơn.
P/s bác đừng đi đèo Mimosa đường loang lổ ổ gà, dù lên hết Khe sanh rẽ trái là đến ngay Cadasa.
Dạ e cảm ơn bác nhé, giờ chỉ mong cho đi QL20 k dính xxx là ăn chơi zui zẻ :)
Nghe nói QL20 nhiều vụ quá nên em cũng hơi ớn :)

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Dạ e cảm ơn bác nhé, giờ chỉ mong cho đi QL20 k dính xxx là ăn chơi zui zẻ :)
Nghe nói QL20 nhiều vụ quá nên em cũng hơi ớn :)
Tuần trước e đi, ko thấy anh nào.
Cứ đi đúng tốc độ và ko vượt sai qui định.
Chú ý mấy chổ xuống dốc hay bị quá tốc độ vì trớn. Có lúc lố tới 90km/g :D
Biển báo, vạch kẻ rất rõ ràng.
Vietmap thì tạm OK, có vài chổ tốc độ ko đúng, nhưng thường là biển cho 60, 80 trong map chỉ cho 50, nên ko sao.
Cứ từ từ mà tiến. 7g ở đầu cao tốc, ghé dừng chân Phương Trang Madagui xả nước, ghé cơm trưa Bảo Lộc, bảo đảm đến ĐL trước 2g.
Về xuống đèo thì đi sau mấy anh tải nặng, ì ạch thì bực mình, nhưng, vượt qua đi trước sát đầu ảnh thì cũng hơi ghê.

Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
Tuần trước e đi, ko thấy anh nào.
Cứ đi đúng tốc độ và ko vượt sai qui định.
Chú ý mấy chổ xuống dốc hay bị quá tốc độ vì trớn. Có lúc lố tới 90km/g :D
Biển báo, vạch kẻ rất rõ ràng.
Vietmap thì tạm OK, có vài chổ tốc độ ko đúng, nhưng thường là biển cho 60, 80 trong map chỉ cho 50, nên ko sao.
Cứ từ từ mà tiến. 7g ở đầu cao tốc, ghé dừng chân Phương Trang Madagui xả nước, ghé cơm trưa Bảo Lộc, bảo đảm đến ĐL trước 2g.
Về xuống đèo thì đi sau mấy anh tải nặng, ì ạch thì bực mình, nhưng, vượt qua đi trước sát đầu ảnh thì cũng hơi ghê.
Nhà e ngay Nguyễn Duy Trinh đầu cao tốc, chắc e xuất phát lúc 5h cho khỏi kẹt xe :)